Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mấy bác đi đâu mất tiu hết rồi.Buồn chết đi được,quay về đây thảo luận cho vui mấy bác ơi

DĐ:-
    Email:

Comment

• Nguyên văn bởi soccamau Xem bài viết
      anh em nào co fw dau dia calindar midi 999s bo 8202rd- cho minh xin cam on rất nhiều ,mình up fw lên ko đc
      thữ nhaCALINDAR 999S [8202R].zip

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
        Mấy bác đi đâu mất tiu hết rồi.Buồn chết đi được,quay về đây thảo luận cho vui mấy bác ơi
        Bạn ko giận tui à, Tui là tế điên( Hai lúa cùi mía) nè. Mí nay ko viết bên cơ điên giựt nữa hả bạn. Bạn viết đi tui ủng hộ nà

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• e bó tay với con này rồi bác à.dù sao e xin cám ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ

Comment

Chép nhớ lại lần nửa xem,máy có con ic công tắc 4053 thay luôn đi.ic khiển nó là gì vậy [ATTACH]
            92374[/ATTACH]
            nạp thử fw này xem sao
            e bó tay với con này rồi bác à.dù sao e xin cám ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ

Comment

• Nguyên văn bởi quoc thien Xem bài viết
              bÁc cÓ sƠ ĐỒ mÁy nẦy khÔng Úp lÊn tÔi xem dÙm cho bÁc

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenhoang0 Xem bài viết

Tại sao lại bó tay chứ.Bác làm tới đâu rồi

Email:

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                  Bạn ko giận tui à, Tui là tế điên( Hai lúa cùi mía) nè. Mí nay ko viết bên cơ điên giựt nữa hả bạn. Bạn viết đi tui ủng hộ nà
                  tế điên là em đay bác ,đùng mạo danh bậy bạ gây mất đoàn kết ,
                  tâm nghĩ có phật ,ắc sẽ có ,và ngược lại

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                    Tôi không giận ai hết bác à.Nếu ae hiểu nhau thì mình chia sẻ giúp đở nhau còn không hiểu nhau thì tôi im lặng là xong.Chuyện không ra gì tranh chấp chửi nhau làm mất vui với ae diễn đàn nên tôi không thích viết bài bên đó nửa(một câu nhịn chín câu lành)Tôi chưa từng chửi nhau với ai hết tại hôm đó quá bức xúc nhịn hoài không được nên tôi mới lên tiếng thôi,mà dù sao chuyện qua rồi thì cho nó qua luôn đi tôi củng không muốn nhắc tới.Dù bác là hai lúa thật hay giả danh thì trên diễn đàn tôi vẫn xem như ae một nhà thôi bác à.Đôi khi răng còn cắn phải môi mà con người chứ đâu phải Tiên Phật đâu mà hoàn hảo
                    Last edited by thanhhai1127; 22-11-2014, 14:52.

Email:

Comment

• Bác Tình mới thấy đây mà giờ đâu mất tiu rồi,có gì hay hay chia sẻ cho ae học hỏi với

Email:

Comment

Tại sao lại bó tay chứ.Bác làm tới đâu rồi
                        e đã kiểm tra và thay hết linh kiện chân abl.thay cao áp thay tổng thay nhớ mà vẫn k được.vặn g2 cao lên thì mới có ảnh và nổi tia quét nguocj.mà vặn thấp xuông thì tối om mà bấm volum -+ thì vẫn có hiển thị.mà rút tín hiệu ra thì vẫn có phông xanh

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenhoang0 Xem bài viết
                          e đã kiểm tra và thay hết linh kiện chân abl.thay cao áp thay tổng thay nhớ mà vẫn k được.vặn g2 cao lên thì mới có ảnh và nổi tia quét nguocj.mà vặn thấp xuông thì tối om mà bấm volum -+ thì vẫn có hiển thị.mà rút tín hiệu ra thì vẫn có phông xanh
                          thử kiểm tra linh kiện đường ik từ bo đuôi về tổng xem có zên bị rò ko

Comment

• ]MÌNH có cái sony 32EX300 , cắm điện vào là cà 3 đèn báo ở mặt trước máy đều nhấp nháy cùng 1 lúc , và cứ nhấp nháy liên tục . MÌNH đoán là lỗi chương trình . ANH EM nào có file moden máy này hoặc biết bịnh xin giúp đỡ

ANH EM ,AI có file trên xin giúp đỡ
                            Last edited by phuongnhat; 22-11-2014, 22:05.

Comment

• Nguyên văn bởi tedien2012 Xem bài viết
                              tế điên là em đay bác ,đùng mạo danh bậy bạ gây mất đoàn kết ,
                              Lâu lắm rồi mới lại được chiêm ngưỡng Avatar của Tế ,,,
                              Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi phuongnhat Xem bài viết
                                ]MÌNH có cái sony 32EX300 , cắm điện vào là cà 3 đèn báo ở mặt trước máy đều nhấp nháy cùng 1 lúc , và cứ nhấp nháy liên tục . MÌNH đoán là lỗi chương trình . ANH EM nào có file moden máy này hoặc biết bịnh xin giúp đỡ

ANH EM ,AI có file trên xin giúp đỡ
                                Đời này hình như ít Lỗi nhớ hay sao ấy Bác ạ .Lục tung mà không có ..EX300 không có Em chỉ có 550A thôi ..
                                Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X