Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác thuancoi1974 có lưu fw này không CaliHVT DVD-6868 Mã vỉ ET-820 Rôm 25T80 ,,IC mặt SM 16312 ,,VFD thủy tinh 5,,Mã vỉ DVD-286-PCB . hoặc bác nào có cho em xin với!
    và fw đầu Winext dvd-668 , mã vỉ ET-921D , VFD DVD-59K. Anh em nào có cho em xin. em chân thành cám ơn!

Comment

• ae có file rom đầu đĩa BELCO SA-3100 chạy AL8202R - D - TTA chạy RAM 54 mặt đèn 909k.....cho e xin ạh cám ơn ae nhìu ạh

Comment

• bác nào có rom arirang 36KR cho em xin với ạ.máy ko hiển thị,nguồn 1,2v.3,3v,5v đầy đủ .cpu chỉ hơi ấm

Comment

• Xin file rom BELCO SA - 3100 AL8202R - D - TTA RAM 54 VFD 909K mắt đọc sanyo... cám ơn ae nhìu ạh....

Comment

• anh em trên diễn dàn có fw tivi crt Himitsu model ht-25f5 khiển Ma302ba Tổng Toshiba TB1240an nhớ 24c04 cho em xin ak.

Comment

• Nguyên văn bởi lechanhtin Xem bài viết
              anh em trên diễn dàn có fw tivi crt Himitsu model ht-25f5 khiển Ma302ba Tổng Toshiba TB1240an nhớ 24c04 cho em xin ak.
              C04 cũng xin fw hả bạn, pan sao vậy? Dòng tcl

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• bác nào có wf calijornia E- 3388b mã bo WLD-909U_8D1 mắt 850 mặttt đèn 8899-b ae ai có cho tôi xin cảm ơn ae nhé ......vì 3 năm nay tôi khôn làm hôm nay tôi nạp nhầm vào chỗ sóa mất

Comment

• AE DD co FW dau dia BENCO MD-2800 8202R-3 1623 KTV-088. cho minh xin voi. cam on nhieu

Comment

• Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
                    Còn mã số con tem dán trên nữa bác à.
                    Thử nha:
                    anh ơi cái này sao lại ko down dc nhỉ? anh cho em xin vào mail với nhé: hau.endlesslove@gmail.com.
                    Thank you so much !

Comment

• Em đang cần FW tivi niken slim 29 model NTC-29p01,máy chạy tổng LA76932,nhớ 24C08.Bác nào có giúp em với.thanks
                      Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

• anh em oi minh dang tap vao dien dan,chua biet dung,thay cac a gioi that.Cung luon tien day xin ae ai co file JVC14 AV-K1473 ,TB1226EN,Khien jvc CL2 EV V01,M37212M8-054SP cho e xin voi.May luc chay tot,luc thi chay chua thay anh sang la tu ngat roi tu chay lai,k biet co bi loi nho k nua,mong cac a chi giup,Hien tai thi dang chay tot nhung k biet tat luc nao
                        Last edited by dtquangtri; 25-03-2016, 20:14. Lý do: quảng trị:0974.404.777

Comment

• bác nào có phai rom tivi daewoo-ds14s4 cho em xin với-cảm ơn nhiều ạ

Comment

• Các AE ai có fw dầu DVD mp4 Hiệu DAMACO ma board AKC8202L-2E 25T08 cho em xin. Em cám ơn nhiều lắm.

Comment

• chào các bác , bác nào có fw đầu đĩa ACNOS cho em xin với chân thành cảm ơn
                              đi một ngày đàng học một sàng khôn

Comment

• Các AE ai có fw dầu DVD mp4 Hiệu DAMACO ma board AKC8202L-2E 25T08 cho em xin. Em cám ơn nhiều lắm. Giup với các ae ơi! em cần FW này lắm.............

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X