Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chào ae diễn đàn mình đ2ang cần fw ti vi tcl model 21F1C ic TDA11135PS/N3/3 nhớ 24C16 ic nguồn TEA1506P mong được sự giúp đỡ của ae.........

Comment

• Nguyên văn bởi cop@pro Xem bài viết
      chào ae diễn đàn mình đ2ang cần fw ti vi tcl model 21F1C ic TDA11135PS/N3/3 nhớ 24C16 ic nguồn TEA1506P mong được sự giúp đỡ của ae.........
      Thử FW này nha! TCL21F1C-TDA11135PS-N3-3-24C16_LAI-OK.zip

Comment

• Nguyên văn bởi vothaiphong Xem bài viết
        Các AE ai có fw dầu DVD mp4 Hiệu DAMACO ma board AKC8202L-2E 25T08 cho em xin. Em cám ơn nhiều lắm. Giup với các ae ơi! em cần FW này lắm.............
        Hay em đưa FW lổi lên nhờ AE sữa lại dùm. Cứ mở nguồn lên là chớp phong nền rồi mất liên tục.em đã chép FW khác thì lên nhưng sai phím và đèn số. Damaco MP4(AKC8202L-2E.zip

Comment

Các AE ai có fw dầu DVD mp4 Hiệu DAMACO ma board AKC8202L-2E 25T08 cho em xin. Em cám ơn nhiều lắm. Giup với các ae ơi! em cần FW này lắm.............
          Hay em đưa FW lổi lên nhờ AE sữa lại dùm. Cứ mở nguồn lên là chớp phong nền rồi mất liên tục.em đã chép FW khác thì lên nhưng sai phím và đèn số.

Comment

Hay em đưa FW lổi lên nhờ AE sữa lại dùm. Cứ mở nguồn lên là chớp phong nền rồi mất liên tục.em đã chép FW khác thì lên nhưng sai phím và đèn số. [ATTACH]n1663193[/ATTACH]
            Damaco MP4(AKC8202L-2E.zip

Comment

• Nguyên văn bởi hoangvtiep Xem bài viết
              chào các bác , bác nào có fw đầu đĩa ACNOS cho em xin với chân thành cảm ơn
              acnos sk219 co bao mat.zip

Comment

[ATTACH]n1663197[/ATTACH]
                Giup em voi cac AE oi. cam on nhieu lam!!!!!

Comment

• Anh em nào có fw caliphate midi-480 tổng 8202 R cho mình xin với,trân trọng cảm ơn nhiều

Comment

• Anh em có rôm tivi TCL 21J5US chạy tổng 11105PC368AG nho 24C08 cho mình xin nhe,trân trọng cảm on anh em rât nhiều!!!

Comment

• Xin anh em trên diễn đàn giúp mình với .! Mình đang rất cần file nhớ của con tivi sony : KV- AR 293M50 .. Chạy tổng dán : TDA 12067H1/N1EOB . ic mành là STV9325 .. Mình mở mã chỉnh dãn mành xong chưa kịp thoát thì bị trẻ nhỏ cầm khiển ấn lung tung mà mình không biết nên nhớ lại và thoát ..Khi bật máy trở lại thì màn tối thui , chỉ có vài vạch kẻ thưa ở phía dưới màn hình .. Tha thiết mong Anh,Em nhiệt tình giúp đỡ . Trân trọng Cám ơn anh em nhiều.!

Comment

• Nguyên văn bởi tu_audio Xem bài viết
                        Xin anh em trên diễn đàn giúp mình với .! Mình đang rất cần file nhớ của con tivi sony : KV- AR 293M50 .. Chạy tổng dán : TDA 12067H1/N1EOB . ic mành là STV9325 .. Mình mở mã chỉnh dãn mành xong chưa kịp thoát thì bị trẻ nhỏ cầm khiển ấn lung tung mà mình không biết nên nhớ lại và thoát ..Khi bật máy trở lại thì màn tối thui , chỉ có vài vạch kẻ thưa ở phía dưới màn hình .. Tha thiết mong Anh,Em nhiệt tình giúp đỡ . Trân trọng Cám ơn anh em nhiều.!
                        bác trép wf rồi mở mã lại tí xíu
                        Attached Files

Comment

• Em xin Trân trọng sự giúp đỡ của bác Minhphụng 83 và Cám ơn bác nhiều nhiều ạ.!

Comment

• may a tren dien dan ai co on nho tivi lg 21fu3rg.tổng ean37573401 cho e xin a

Comment

• AE nào có fv tivi darling 29k16s tổng tda 9384
                              clock
                              1 agc
                              2 vt
                              3 .
                              4 band
                              5 b+
                              6 IF
                              cho mình xin. cảm ơn AE rất nhiều!

Comment

• Nguyên văn bởi huu tri Xem bài viết
                                AE nào có fv tivi darling 29k16s tổng tda 9384
                                clock
                                1 agc
                                2 vt
                                3 .
                                4 band
                                5 b+
                                6 IF
                                cho mình xin. cảm ơn AE rất nhiều!
                                bác sem tren giấy dán ghi A3 HAY A4. đó mới quan trọng

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X