Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi viet ty Xem bài viết
    có cái này thữ coi được ko bạn
    không được bạn viet ty ơi,vì fw của bạn chạy ic khiển TDA12156 (chíp dán)còn máy của mình ic 2 hàng chân chéo giống như tivi pana nên nạp fw cũng ko chạy

Comment

• Nguyên văn bởi thanhxuan_sh Xem bài viết
      à không,ic máy này tới 90 chân bạn ơi
      Con này có 2 chân mass ở giữa 2 bên ko bác?

Comment

• Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
        Con này có 2 chân mass ở giữa 2 bên ko bác?
        cám ơn các bác đã giúp đỡ,mình vừa liên lạc bên trạm bảo hành có fw rồi

Comment

• Bác nào có con rom đầu california 288B thì cho em xin với : (( em xin Thanks trước : Tăng:
          Tên: Cường Thịnh
          ĐC: đường Quang Trung TP Tuyên Quang
          email:
          ĐT: 0947243388

Comment

• Nguyên văn bởi thinqn Xem bài viết
            Bác nào có con rom đầu california 288B thì cho em xin với : (( em xin Thanks trước : Tăng:
            bác có fw lỗi gởi lên để anh em nghiên cứu sửa fw cho bác.nhớ cho đầy đủ thông tin nhé

Comment

• Ae tren diển dàn có file lg29fu6rl ic tong tda12011 chi minh xin , mình cam ơn nhiều

Comment

anh em nào có file memory tivi toshiba (đời cổ)cho mình xin.model 21N7XHV ic khiển M37274MA-092SP,IC GIẢI MÃ TB1226BN ,máy đang bị lỗi tiếng và hệ màu sau khi dò lại đài.
                hjx ,đang cần fw tivi này quá bác nào có nhính tí time up lên cho em với

Comment

• Máy khách mang đến ko còn con rom bác ạ, chắc hiệu khác họ quên khi trả lại đầu cho khách nên e ko có file cũ. Chán quá chắc phải trả lại đầu cho khách rồi.
                  dù sao cũng cảm ơn Bác rất nhiều
                  Tên: Cường Thịnh
                  ĐC: đường Quang Trung TP Tuyên Quang
                  email:
                  ĐT: 0947243388

Comment

• các bạn giúp mình với tivi lg 29fd1rl chạy tông 12011pq/n1 ic méo gối 353 tình trạng bị sét đánh chết tổng em thay tổng chạy rồi nhưng tắt nguồn bằng công tắc chính thì ko sao nhưng tắc mở bằng rmot 3 lần là bị co hình đo xung méo gối lúc mở nguồn chính là 2v6 lúc co hình là 1v6 ai đã gặp pan này xin chỉ giúp fw nhớ đã chép lại rồi ai có fw nhơ zin cho em xin nhớ chạy 24lc16b ạ
                    khi định bỏ cuộc.
                    hãy nhớ lại lý do mình bắt đầu nó
                    .0975006559

Comment

Máy khách mang đến ko còn con rom bác ạ, chắc hiệu khác họ quên khi trả lại đầu cho khách nên e ko có file cũ. Chán quá chắc phải trả lại đầu cho khách rồi.
                      dù sao cũng cảm ơn Bác rất nhiều
                      thế bác sang bên luồn đầu dvd mp4 nhờ anh em giúp cho nhanh,bên ấy đông hơn bên này nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi vnonlinegl Xem bài viết
                        các bạn giúp mình với tivi lg 29fd1rl chạy tông 12011pq/n1 ic méo gối 353 tình trạng bị sét đánh chết tổng em thay tổng chạy rồi nhưng tắt nguồn bằng công tắc chính thì ko sao nhưng tắc mở bằng rmot 3 lần là bị co hình đo xung méo gối lúc mở nguồn chính là 2v6 lúc co hình là 1v6 ai đã gặp pan này xin chỉ giúp fw nhớ đã chép lại rồi ai có fw nhơ zin cho em xin nhớ chạy 24lc16b ạ
                        sét đánh quả thật là bi kịch BÁC pm yahoo mình góp ý cho

Comment

• Bác nào có fw SANYO CW21TS2S_LV76132C_24C16 cho em xin với.

Thanks !!!!
                          Telephone number : 098H882372
                          YM:

Comment

cám ơn các bác đã giúp đỡ,mình vừa liên lạc bên trạm bảo hành có fw rồi
                            Sưu tầm được "hàng đọc" có thể up lên cho ae sưu tầm với!cám ơn bác nhiều!

Comment

Bác nào có con rom đầu california 288B thì cho em xin với : (( em xin Thanks trước : Tăng:
                              Bác cho thông tin đầy đủ thêm như mã bo,vfd(mã đèn),ram,led....mới chính xác

Comment

hjx ,đang cần fw tivi này quá bác nào có nhính tí time up lên cho em với
                                Có nè,tặng bác:
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X