Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cac ban giup voi..toshiba 24hv10 con den nguon mau xanh lo mo,mang hinh den thui..co phai loi rom khong cac ban..ai biet chi min voi.cam on truoc

Comment

• Nguyên văn bởi vnonlinegl Xem bài viết
      Anh em ai có fw con daling slim bị mất model chạy tổng 11136 ps có meo gối máy chét nhớ tìm fw tuơng đuong chạy co dọc vậy anh em ai có fw gốc cho em xin ạ
      có đây zin luôn
      Attached Files

DĐ:-
      Email:

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
        hehe ngủ 1 giấc thật đã.sáng thứ dậy mở máy lên okok k có gì khác vẩn đèn đỏ nhịp 4 nhịp y vậy kha kha....
        vậy là ngủ ko ngon rồi.......heeeeeeeeee..........mấy pan này anh cứ diode thủy tinh thường và zener gần tổng thay hết ......có hy vọng ok......tắm cũng được nhưng cũng sợ vài hôm lại bị chãy mồ hôi thì y như vậy..........
        NO NO
        NO NO

Comment

ae ai có sơ đồ chân ic TDA9384PS/N3/3 cho mình xin với.đang làm cái DARLING 25in dao động lên cúp nghi nghờ em xử lý ra đi rồi mà k biết có phải k...nhờ ae tư vấn giúp..mấy ngày nay máy dợt quá.
          Xem cái này thử ,,,,,,
          Attached Files
          Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
            Xem cái này thử ,,,,,,
            sơ đồ chứ k phải fw bác thuancoi ơi.

Email:

Comment

sơ đồ chứ k phải fw bác thuancoi ơi.
              Sơ đồ đấy chứ ,,,,Cứ mở ra xem ,Vì Mình nén thành ZIP để gửi lên đấy ,,

Comment

• cac ban giup voi..toshiba 24hv10 con den nguon mau xanh lo mo,mang hinh den thui..co phai loi rom khong cac ban..ai biet chi min voi.cam on truoc

Comment

• Nguyên văn bởi thaouyen80 Xem bài viết
                  cac ban giup voi..toshiba 24hv10 con den nguon mau xanh lo mo,mang hinh den thui..co phai loi rom khong cac ban..ai biet chi min voi.cam on truoc
                  Bạn lên gõ chữ VIỆT NAM đi cho dù là dùng = điện thoại di động ,Bạn tham gia từ 2012 rồi ,,,Đọc lại còn phải dịch nữa thì khó giúp lắm

Comment

• xin lổi..bạn giúp mình với..con 24HV10 đèn nguồn màu xanh có phải bi fw không,nếu hư rom thì dùng 24c16 hay là con nao vậy bạn.

Comment

• ae ai biết cách mở sevirce máy DARLING 25D700F TDA9384PS/N3/3 (A4 32)xin chỉ giúp mình hoặc có fw gốc cho mình xin nhé,cảm ơn ae nhiều lắm
                      Last edited by thanhhai1127; 15-10-2013, 15:41.

Email:

Comment

ae ai biết cách mở sevirce máy darling 25d700f tda9384ps/n3/3 (a4 32)xin chỉ giúp mình với.cảm ơn ae nhiều lắm
                        mót dài phải ko anh
                        PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

ae ai biết cách mở sevirce máy DARLING 25D700F TDA9384PS/N3/3 (A4 32)xin chỉ giúp mình với.cảm ơn ae nhiều lắm
                          anh thử xem
                          Attached Files

Comment

• các bạn giúp mình với..con 24HV10 đèn nguồn màu xanh có phải bi fw không,nếu hư rom thì dùng 24c16 hay là con nao vậy bạn.

Comment

• Nguyên văn bởi thaouyen80 Xem bài viết
                              các bạn giúp mình với..con 24HV10 đèn nguồn màu xanh có phải bi fw không,nếu hư rom thì dùng 24c16 hay là con nao vậy bạn.
                              bạn phải cho biết tivi gì model gì...chứ bạn hỏi 24HV10 ai biết là cái gì mà chủ giúp bạn.nếu là LCD Toshiba thì hư bo khiển rồi

Email:

Comment

• có cách nào sửa cho nó chạy hay phải thay bo vậy bạn..giá tầm bao nhieu ..cám ơn bạn trước.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X