Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• pan hinh tốt..tc-21p99vq chạy 1 luc sau 5 dến 7 phút tiêng moi có...đã thay công suất tiếng.các pác làm qua xin chỉ giáo.nap fw luôn rồi.nguồn tốt

Comment

• Nguyên văn bởi nhatanh683 Xem bài viết
      pan hinh tốt..tc-21p99vq chạy 1 luc sau 5 dến 7 phút tiêng moi có...đã thay công suất tiếng.các pác làm qua xin chỉ giáo.nap fw luôn rồi.nguồn tốt
      Thay thử bo tiếng đi bác

Comment

• ae cho e xin fw PANA TC2121_MN152811_AN5192, thanks

Comment

• Nguyên văn bởi dpdat567 Xem bài viết
          ae cho e xin fw PANA TC2121_MN152811_AN5192, thanks
          mình có 1 fw 14 bạn dùng thử xem
          Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi dpdat567 Xem bài viết
            ae cho e xin fw PANA TC2121_MN152811_AN5192, thanks
            Gửi bác thử nha:
            Attached Files

Comment

• bác giangtr ơi ? bác có cơ đồ datasheet con mip2h2 ko ah ? bác gửi cho e xin .e tìm mãi trên mạng ma ko thấy .sơ đồ chân con này có giống hoàn toàn với con mip2g4 ko ah ? mong bác giúp đỡ e

Comment

• Nguyên văn bởi Quang Dũng Xem bài viết
                bác giangtr ơi ? bác có cơ đồ datasheet con mip2h2 ko ah ? bác gửi cho e xin .e tìm mãi trên mạng ma ko thấy .sơ đồ chân con này có giống hoàn toàn với con mip2g4 ko ah ? mong bác giúp đỡ e
                Hai con đó chân giống nhau bạn thử xem,

Comment

bác giangtr ơi ? bác có cơ đồ datasheet con mip2h2 ko ah ? bác gửi cho e xin .e tìm mãi trên mạng ma ko thấy .sơ đồ chân con này có giống hoàn toàn với con mip2g4 ko ah ? mong bác giúp đỡ e
                  Mình đã gửi sơ đồ vào mail của bạn rồi đó.

Comment

e gửi cho bác ít hình chi tiết của bo .bac xem cho e ý kiến .bjo chỉ co nguồn 5v cấp sang bo cao áp qua răc conec p12 .rắc conec p25 từ bo nguỗn xuống bo vsl ko co chân nào có điện ap cả .
                    Đúng rùi rắc conec P25 sẽ không có nguồn 5v như bạn nói đâu............................. nếu mún có đường điện áp 5V đó trừ phi bo A của bạn phải sống (ok) thì mới có đường nguồn đó !
                    Về nguồn trên board P chỉ cần lưu ý có nguồn 5 V và 12V là được.
                    Mua bán sửa chữa LCDTV_LED_PLASHMA chuyên nghiệp.
                    ĐC: 11 ngõ 134 phố quan nhân nhân chính thanh xuân hà nội.
                    DT: 0435587576_0903454939

Comment

2h2. 2e3. 2h4 . 2g4 sơ đồ là như nhau, nhưng khi ráp vào mạch thì cho ra điện áp khác nhau,
                      Con máy này nếu mua rồi thì bán cho anh mấy vỉ còn lại đi, cái vỉ nguồn em để lại từ từ nghiên cứu
                      hotline: 0938888333
                      0944999598
                      sửa chữa, đổi vỉ lcd các hãng
                      địa chỉ số 1 ngõ 15 thái thịnh _đống đa_ hà nội
                      cơ quan chợ trời hà nội

Comment

• ae nào biết dộ nguồn 3 dây giúp e voi.e dộ vào tivi 21 panasonic nhung khong chạy.công xuat nguồn chạy bang cồng 3 chân.
                        HỌC ANH EM HỌC HOÀI HỌC MÃI,,,,,,,,

Comment

• Nguyên văn bởi nhatanh683 Xem bài viết
                          pan hinh tốt..tc-21p99vq chạy 1 luc sau 5 dến 7 phút tiêng moi có...đã thay công suất tiếng.các pác làm qua xin chỉ giáo.nap fw luôn rồi.nguồn tốt
                          Nối tắt hai chân b và e của tranistor dán trên board tiếng là hết ngay.(bên trái của board có mấy transistor dán,nối b-e lại là ok)

Comment

• Ae trên diên dàn giúp em voi.CÒN DÂY MÀU XANH VÔ DÂU.
                            HỌC ANH EM HỌC HOÀI HỌC MÃI,,,,,,,,

Comment

• bác giang thân .e đã kiếm được con mip2h2 thay vào nguồn đã chạy ngon 'co lệnh mở nguồn rồi bác ah .nhưng máy không chạy .đèn bao xanh chớp chớp khi bấm mở nguồn rồi chuyển sang đỏ . đèn đỏ chớp 5 nhịp bác ah .như vậy lỗi do đâu vậy bác .mong bác gúp e .e cảm ơn

Comment

• cảm ơn bác thanh sơn đã bớt tjan quan tâm .e đã sửa nguồn chạy rồi nhưng bjo bật lên máy chớp đèn đỏ 5 nhịp bác ah .e chưa bít lỗi này do đâu .mong bác trợ giúp e .e cảm ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X