Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• vừa làm theo ok

Nguyên văn bởi vanhienmt Xem bài viết
    Bác zjnzjn1992 làm xong con này chua vậy? Bác kt kỹ nguồn 5v nhe, dòng máy này 2 đường mạch dể bị đứt lắm đấy. Mình cũng mới bị 1 e. vài lời góp ý cùng bạn
    trên diễn đàn thật quá nhiều cao thủ tivi mình học được rất nhiều

Comment

• ti vi panasonic 21 đèn điện tử đời cũ bỉ lỗi chỉ còn màu xanh lá xin hướng dẫn cách sữa chữa

Comment

• Tivi lcd panasonic th-l32c3v cÓ hiỂn thỊ mẤt cao Áp chuyen qua av hay bẮt ĐÀi hÌnh ĐỀu bỊ sỌc ngang mÀn hÌnh vÀ khÔng thẤy gÌ bỐi rỐi quÁ vÀ khÔng biẾt bẮt ĐẦu tỪ ĐÂu xin anh em chỈ giÁo

Comment

• Các bác cho em hỏi: ti vi PANASONIC 21' màn hình phẳng nhà em tự nhiên không xem được các kênh nước ngoài (từ kênh 40 trở đi - truyền hình cap HTVC) 1 số kênh tiếng việt cũng bị rè, nhiễu. Em đã thay 3 sợi dây khác nhau, thêm vào 1 cục tăng tín hiệu 250k mà vẫn bị. Từ bộ chia đó ra tivi của em còn có 1 ti vi nữa nhưng ti vi đó không bị gì hết.
          Cho em hỏi là lỗi này do ti vi hay do dây cáp ạ?

Thanks các bác.

Comment

• các anh ơi em đang làm cái ti vi Panasonic TC-21RX28V, ảnh nó bị mờ(hơi tối) phông thì vẫn sáng bình thường, em chưa làm máy dòng này nên hoang mang quá các anh bớt chút thời gian chỉ giúp em với ạ. em cảm ơn các anh nhiều ạ.

Comment

• Nguyên văn bởi naruto2288 Xem bài viết
              các anh ơi em đang làm cái ti vi Panasonic TC-21RX28V, ảnh nó bị mờ(hơi tối) phông thì vẫn sáng bình thường, em chưa làm máy dòng này nên hoang mang quá các anh bớt chút thời gian chỉ giúp em với ạ. em cảm ơn các anh nhiều ạ.
              kiểm tra trở R889 chưa, kiểm tra mạch abl chưa

Comment

• [QUOTE=dpdat567;n1185946]
                Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                THANKS BÁC E LÀM XONG CON NÀY RỒI, NẠP FW KHÁC CHẠY OK....
                bạn có fw tiviPANASONIC TC21RX28V- ic xu lí 49x-3f-24c16 cho mình xin đang rất cần.cam ơn rất nhiều.

Comment

• [QUOTE=vanlang;n1630837]
                  Nguyên văn bởi dpdat567 Xem bài viết

bạn có fw tiviPANASONIC TC21RX28V- ic xu lí 49x-3f-24c16 cho mình xin đang rất cần.cam ơn rất nhiều.
                  Thử File này nha Bạn!
                  Attached Files
                  Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                  Tel: 01652.030103

Comment

• Bạn nào có FW Panasonic TC-25P86V Cho xin với.Xin cám ơn nhiều...

ĐT:0917.050.886

Comment

• Bạn nào có FW Panasonic TC-25P86V Cho xin với.Xin cám ơn nhiều...
                      máy bạn chạy IC gì, pan như nao sao phải tìm fw.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                        Bạn nào có FW Panasonic TC-25P86V Cho xin với.Xin cám ơn nhiều...
                        máy bạn chạy IC gì, pan như nao sao phải tìm fw.
                        Máy hỏng IC nhớ 24c08 anh em nào có úp lên cho xin với.rất cám ơn nhiều.

ĐT:0917.050.886

Comment

• Các anh em ai có sơ đồ con panasonic 21ps70v ic tda9590 cho em xin ! Máy bi cháy đen con R 850 em ko biết giá trị của nó là bao nhiêu ! cám ơn !

Comment

• Nguyên văn bởi an_87pt Xem bài viết
                            Các anh em ai có sơ đồ con panasonic 21ps70v ic tda9590 cho em xin ! Máy bi cháy đen con R 850 em ko biết giá trị của nó là bao nhiêu ! cám ơn !
                            Sơ đồ tặng bạn cùng A,E! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                            Attached Files
                            Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                            Tel: 01652.030103

Comment

• Sao mình mở sơ đồ của bạn gửi ko được vậy ta ? Mình len bằng điện thoại , có nhất thiết phải mở bằng máy vi tính mới được ko vậy ?
                              Nguyên văn bởi thanhtam6875 Xem bài viết
                              Sơ đồ tặng bạn cùng A,E! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi an_87pt Xem bài viết
                                Sao mình mở sơ đồ của bạn gửi ko được vậy ta ? Mình len bằng điện thoại , có nhất thiết phải mở bằng máy vi tính mới được ko vậy ?
                                con R 850 =47 om nhưng bạn xem con q850 có chập ko nhé nếu chập thì tổng dễ ra đi lắm đó

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X