Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi hoangvtiep Xem bài viết
    chào các bác trên diễn đàn bác nào có file panasonic MODENL TC-21RX28V tông chảy 49X... ROM 24C16 bác nào có cho mình xin với chân thành cảm ơn
    FW của anh Lai van Hong, bạn thử..............
    Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
      FW của anh Lai van Hong, bạn thử..............
      cảm ơn bác nhiều nhé mình làm ok rồi
      đi một ngày đàng học một sàng khôn

Comment

• Help con Panasonic th-l37c3 chop den do 14 LAN cac ace chi Giao giup Minh voi

Comment

• các bác cho em xin fw Panasonic TC-29P20V khiển MN1873284TK NHỚ 24LC08B TỔNG 1237AN NGUỒN STR F6656 XIN CÁM ƠN

Comment

• Nguyên văn bởi tri thuc Xem bài viết
            các bác giúp dùm , tình hình là em mới nhận tivi panasonic 21gx28v tổng 12166 nguồn 6754 . giờ cấm điện vào fpt vừa chạy khoảng 15 giây là chết sò ngang ( sò 6073 ). hiện tại nguồn là 142v , đèn và yodk đem thử vỉ khác thì tốt,em đã kiểm tra tất cả linh kiện gần fpt và sò ngang ,nhưng vẫn không phát hiện được gì . mong các bác giúp đở thật lòng cám ơn ( em đã thay băng 6073 mà dẫn chết).
            Cau ah pan ti vi nay the nao roi minh dang gap cai benh tuong tu nhu cau day cau chi gjup minh voi ah.

Comment

• Nguyên văn bởi linhdongdt Xem bài viết

Cau ah pan ti vi nay the nao roi minh dang gap cai benh tuong tu nhu cau day cau chi gjup minh voi ah.
              pana chết sò chỉ có 3 lý do. 1 chạm lái tia, 2 chạm fbt, 3 nguồn 3v3 1v8 có vấn đề

Comment

• Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
                pana chết sò chỉ có 3 lý do. 1 chạm lái tia, 2 chạm fbt, 3 nguồn 3v3 1v8 có vấn đề
                Lai tia binh thuong mjnh thay thu lai tia khac roi nguon 3.3 1.8 minh cung do roi tot ca . Hjen tuong cua no neu rut lai tia ra may chay binh thuong nhung khj cam lai tia vao cao ap lam vjec yeu tat ca cac nguon o cao ap tu xuong va chet so dong. Nguon soi dot tu xuong con 2v

Comment

• Nguyên văn bởi linhdongdt Xem bài viết

Lai tia binh thuong mjnh thay thu lai tia khac roi nguon 3.3 1.8 minh cung do roi tot ca . Hjen tuong cua no neu rut lai tia ra may chay binh thuong nhung khj cam lai tia vao cao ap lam vjec yeu tat ca cac nguon o cao ap tu xuong va chet so dong. Nguon soi dot tu xuong con 2v
                  Thay thử cao áp đi bạn....

Comment

• Nguyên văn bởi vothaiphong Xem bài viết

Thay thử cao áp đi bạn....
                    Cao ap minh thay roi tat ca cac tu o phan dong minh thay het roi. Pan nay kho qua cau oi.

Comment

• các bác chỉ giúp em với . em mới nhân con pana model TC-21RX28V chạy tổng 49X3F hai hàng chân tréo nó bị co hai bên và hình bị bóng ma . em kiểm tra thấy nguồn 5v , 3v3, 1v8, 8v đều đủ . em thay thử con R889=8om2 rồi và chép lại file rồi cũng không được . bác nào làm qua chỉ giúp em với . thành thật cám ơn .

Comment

chào các bác trên diễn đàn bác nào có file panasonic MODENL TC-21RX28V tông chảy 49X... ROM 24C16 bác nào có cho mình xin với chân thành cảm ơn
                        em không biết úp file lên . bác có gmail hk e gửi qua cho bác thử . ai chỉ e cách úp file lên diễn đàn với ạ

Comment

• các bác em mới nhận con pana model TC-21RX28V chạy tổng 49X3F

Comment

• các bác em mới nhận con pana model TC-21RX28V chạy tổng 49X3F nhớ 26C16 nó bị co hai bên và hình bị mờ . em kiểm tra thây nguồn 3v3,1v8,5v,8v đều đủ cả . e thay thử con R889=8om2 rồi và chép lại file nhớ rồi luôn mà cũng vậy . bác nào làm qua chỉ giúp em với . thành thật cám ơn ạ .

Comment

em không biết úp file lên diễn đàn . bác có gmail không e gửi qua cho bác thử . bác chỉ e cách úp file lên diễn đàn đi .

Comment

• Nguyên văn bởi tung271 Xem bài viết
                                các bác em mới nhận con pana model TC-21RX28V chạy tổng 49X3F nhớ 26C16 nó bị co hai bên và hình bị mờ . em kiểm tra thây nguồn 3v3,1v8,5v,8v đều đủ cả . e thay thử con R889=8om2 rồi và chép lại file nhớ rồi luôn mà cũng vậy . bác nào làm qua chỉ giúp em với . thành thật cám ơn ạ .
                                máy bác đang bị meo gối, chép wf zin mới được. bác kiểm tra con fet sửa méo gối dán dưới bo, cuôn dây sem có bị cháy ko

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X