Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SEVICER . Tập hợp các mã mở cho các loại màn hình màu

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cac bac oi! bac nao biet mo ma darling model 25D700F ko? xin chi cho em voi!(doi nay remote ngan cac bac nha) may chay TDA9384

Comment

• Nguyên văn bởi namtranvan Xem bài viết
      cac bac oi! bac nao biet mo ma darling model 25D700F ko? xin chi cho em voi!(doi nay remote ngan cac bac nha) may chay TDA9384
      Bạn thử xem có được không ?
      Dùng khiển chuyên dụng:Nhấn PROD [bên dưới]-nhấn MUT[ngat tieng]-nhấn PROD chuyển trạng thái-nhấn TV để thoát.
      Loại khác : dùng khiển TQ mở điều khiển và nhấn nút SERVICE
      Trần Quang Định
      0932299590

Comment

• Nhờ anh em giúp đỡ cách mở Sevicer tivi Sharp (loại phẳng) Model 21SFX10V, em đang cần gấp. Cảm ơn anh em trước nha! .

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
          nhờ anh em giúp đỡ cách mở sevicer tivi sharp (loại phẳng) model 21sfx10v, em đang cần gấp. Cảm ơn anh em trước nha! .
          bạn dùng cách này xem . Tắt máy bằng công tắc chính .rồi bấm ch+và vol- trên tv rồi mở công tắt trên máy sẽ vô được mã

Comment

• Cảm ơn anh votricuong nhiều lắm, em mở được service máy này được rồi kết hợp với phím bấm trên remot nữa mới được. em tìm mãi vẫn không thấy chổ chỉnh tia R,B,G ( hiện tượng tia màu xanh nhiều quá)chắc có lẽ lỗi rom rồi. Em nạp rom thử trước đã, có gì nhờ anh em hướng dẫn thêm.

DĐ: 0939809349

Comment

• Chào các ae. cho mình xin seveicer tv LG chạy TDA 9381 với. cảm ơn các bạn nhiều nha!

Comment

• Nguyên văn bởi anhchien0973 Xem bài viết
                Chào các ae. cho mình xin seveicer tv LG chạy TDA 9381 với. cảm ơn các bạn nhiều nha!
                Bạn bấm đồng thời hai phím OK trên tv và phím OK trên remote thử xem nhé.

Comment

• Nguyên văn bởi anhchien0973 Xem bài viết
                  Chào các ae. cho mình xin seveicer tv LG chạy TDA 9381 với. cảm ơn các bạn nhiều nha!
                  Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
                  Bạn bấm đồng thời hai phím OK trên tv và phím OK trên remote thử xem nhé.
                    LG có hai cách mở là:
                  1- nhấn và giữ phím OK trên remote và trên mặt máy khoảng 20 đến 60 giây.
                  2- nhấn và giữ phím MENU trên remote và trên mặt máy khoảng 20 đến 60 giây.
                  email:

Comment

• Nhờ các AE chỉ giúp mình cách mở mã SERVICE tivi TCL MODEL-21HN99 chạy con IC tổng 8873, con nhớ 24C08
                    Cám ơn nhiều

Comment

• bác nào có cách mở se rvice LG 29FA33V CHO MÌNH XIN

Comment

• Nguyên văn bởi vu van vien Xem bài viết
                        bác nào có cách mở se rvice LG 29FA33V CHO MÌNH XIN
                        Bạn ơi cách mở mã cho LG bạn linhmoi.vip vừa mới post trước bạn 2 bài mà. Bạn đọc kỹ ở dưới nhé
                        Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
                          LG có hai cách mở là:
                        1- nhấn và giữ phím OK trên remote và trên mặt máy khoảng 20 đến 60 giây.
                        2- nhấn và giữ phím MENU trên remote và trên mặt máy khoảng 20 đến 60 giây.
                        Trần Quang Định
                        0932299590

Comment

• xin chào các bác em đang cần mở SEVICER con JVC AV-20N8 bác nào biết chỉ giùm xin cảm ơn.

Comment

• có bạn nào biết mở service tv pananex xin chỉ giáo

Comment

• AE giúp mở mã con SAM DAX8 đế xoay với.nó sài remote trắng bầu.

Comment

• sao không giúp vậy?

Comment

Về tác giả

Collapse

nokialai Tìm hiểu thêm về nokialai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X