Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần giúp đỡ tivi LCD SHAPP 32

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
    hôm nay lại gặp lại một máy giống thế này đã làm ok. những lý do tại sao không thể lưu fw vào máy tính được
    có bác nào biết cách lưu fw không chỉ giáo em với
    Bóc rom ra đọc rùi lưu dễ mà, xin hỏi bạn biết con nào là Rom hem?

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

bác cứ đùa còn rôm mà không biết thì làm ăn đi nữa hả bác. một số dòng máy lưu fw ok .một số máy nạp mình tâm báo lỗi không thể lưu bác ạ. vấn đề là em muốn biết có cách nào lưu khi máy báo lỗi không. khi lưu vào thì bao lỗi nhung nạp vào lai ok

Comment

Nguyên văn bởi vuvan Xem bài viết
        Minh khong lam dk cac bac oi.modeml tivi cua minh la.lc32m300m ma moi nguoi
        bác kết hợp nội dung bác INTEC và nội dung bác THÁI PHƯƠNG . tôi đảm bảo may chay ok

Comment

toi vao duoc roi nhung khi rut dien ra cam vao thi may chay mot luc xong sang man hinh la tat luon.the la sao cac bac

Comment

Tivi của minh bi nhu nay.bat len đen báo xanh xong nó tự chuyen sang đèn đỏ nhay 2lan đen đỏ la im lim.minh lam theo intec roi vao dk service co hinh .nhung khi rut dien cam vao thi sang den đỏ roi tat bat len thi no co tien soi nhung khi loe sang man hinh la tat.den đỏ cứ nháy suot

Comment

Nguyên văn bởi vuvan Xem bài viết
              Tivi của minh bi nhu nay.bat len đen báo xanh xong nó tự chuyen sang đèn đỏ nhay 2lan đen đỏ la im lim.minh lam theo intec roi vao dk service co hinh .nhung khi rut dien cam vao thi sang den đỏ roi tat bat len thi no co tien soi nhung khi loe sang man hinh la tat.den đỏ cứ nháy suot
              bác kiểm tra lại bo cao áp đi bác ơi

Comment

E kiem tra cao ap roi k viec gi.e vua vao service thi moi xem dk.e nghi bi rom roi.dung k cac bac.e xem phan men thi no bao la 5.05 va 1.3

Comment

Về tác giả

Collapse

tantung524 Tìm hiểu thêm về tantung524

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X