Thông báo

Collapse
No announcement yet.

5q12656 và 5q0765rt có thay cho nhau đc ko các bác

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• 5q12656 và 5q0765rt có thay cho nhau đc ko các bác

con samsung cs2158m6 dùng 5q12656 nhà e toàn ic 5q0765rt mà ko biết có thay cho nhau đc ko nhờ các bác tư vấn giúp e với

thay cho nhau được bạn à nó cùng dòng seri đó!bạn cứ tra là biết ngay!
    hãy làm theo cách của bạn!

Comment

vâng e thay thử xem tn

Comment

Về cấu tạo thì hai con này giống nhau. Nhưng 5Q12656 có các thông số kỹ thuật cao hơn 5Q0765.
        Vì vậy, 5Q12656 thay thế cho 5Q0765 sẽ tốt hơn là ngược lại. (Xem datasheet để so sánh).
        Attached Files

Comment

bác tuan nói rất đúng nhưng bác ấy không có con 5Q12656 mà chỉ còn 5Q0765 nên vẫn thay cho nhau được nhưng nó sẽ bị nóng hơn bình thường!

Comment

vẫn ko đc linh kiện phần sơ cấp đã kt hết cô lập tải chỉ còn ic nguồn thôi

Comment

bạn phải nói cho mình biết là nguồn bạn bị làm sao thì mình mới giúp được chứ bạn nói thế mình giúp bạn kiểu gì.2 con này đều thay cho nhau được!

Comment

đây là số điện thoại của mình có gì bạn gọi mình sẽ nói!0972152851

Comment

pan của e là ko lên nguồn đo ko có nguồn ra tụ nguồn vẫn tich điện . e đã thay optoron và kt rất kỹ linh kiện phần nguồn

Comment

thank các bác bị chết con bóng 3 chân khiển optoron em thay con khác vào chạy luôn

Comment

minh cungt bi nhu vay nhung thay con 5c0765 vao co dc k?

Comment

xin hoi cac su huynh con 5c0765 co dong thay con 5q12656 dc k vay ?

Comment

Nguyên văn bởi thanhluan.dt Xem bài viết
                          xin hoi cac su huynh con 5c0765 co dong thay con 5q12656 dc k vay ?
                          Về cấu tạo thì hai con này giống nhau. Nhưng 5Q12656 có các thông số kỹ thuật cao hơn 5Q0765.
                          Vì vậy, 5Q12656 thay thế cho 5Q0765 sẽ tốt hơn là ngược lại. (Xem datasheet để so sánh).

bác tuan nói rất đúng nhưng bác ấy không có con 5Q12656 mà chỉ còn 5Q0765 nên vẫn thay cho nhau được nhưng nó sẽ bị nóng hơn bình thường!
                          trích dẫn từ trang trước

Comment

Về tác giả

Collapse

cqcomputer Tìm hiểu thêm về cqcomputer

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X