Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tivi trung quỐ bỊ phai mẦu cẦn giÚp ĐỠ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tivi trung quỐ bỊ phai mẦu cẦn giÚp ĐỠ

xin chào tất cả các sư huynh. mấy huynh khám dùm em cái samung 17in ic tổng TDA 8824s1 và con [ziloG 3818 này với máy chạy bình thường , nhưng bi phai mầu hình người toàn la mầu xanh lá mình đã thay thạch anh nhưng cũng vậy , đã thử đèn hình khác cũng vậy kiểm tra nguồn đủ hết , mầu menu thì bình thường , chỉ có mầu hình ảnh là bị thôi ,mấy huynh khám giúp em thank các sư huynh nha

Nguyên văn bởi VANHUY206 Xem bài viết
    xin chào tất cả các sư huynh. mấy huynh khám dùm em cái samung 17in ic tổng TDA 8824s1 và con [ziloG 3818 này với máy chạy bình thường , nhưng bi phai mầu hình người toàn la mầu xanh lá mình đã thay thạch anh nhưng cũng vậy , đã thử đèn hình khác cũng vậy kiểm tra nguồn đủ hết , mầu menu thì bình thường , chỉ có mầu hình ảnh là bị thôi ,mấy huynh khám giúp em thank các sư huynh nha
    toàn màu xanh lá hả...kiểm tra áp 3 tín hiệu màu đi...
    DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
    Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
    Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
    Email :

Comment

bệnh này chỉ ở chỗ điện áp 180v với 3 đường RGB thôi

Comment

nguồn 180v đủ huynh ơi

Comment

đổi tia r voi tia g lại. thử xem s
          Last edited by H0angL0ng; 01-06-2014, 23:43.

Comment

cám ơn các huynh nha , bạn hanaka , dtlong81, hoanglong mình làm được rồi đổi lại 2 chân rg ok ngay mình mời các bạn cafe nha

Comment

Nguyên văn bởi VANHUY206 Xem bài viết
              cám ơn các huynh nha , bạn hanaka , dtlong81, hoanglong mình làm được rồi đổi lại 2 chân rg ok ngay mình mời các bạn cafe nha
              vô lý z..làm gì có chuyện đổi chân mà đc chứ...người ta nói bác đổi chân để test thử...chứ ai lại đổi chân vậy....đừng nói là bác câu dây trên bo đuôi chứ.......nút cảm ơn ở dưới bác ạ...hê
              DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
              Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
              Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
              Email :

Comment

Nguyên văn bởi dtlong81 Xem bài viết
                vô lý z..làm gì có chuyện đổi chân mà đc chứ...người ta nói bác đổi chân để test thử...chứ ai lại đổi chân vậy....đừng nói là bác câu dây trên bo đuôi chứ.......nút cảm ơn ở dưới bác ạ...hê
                Ờ thì cảm ơn nè

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

VANHUY206 Tìm hiểu thêm về VANHUY206

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X