Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi sam khiển 8873 hay 22 bi nhiễu hình bên tv..av bình thường

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi sam khiển 8873 hay 22 bi nhiễu hình bên tv..av bình thường

kiểm tra nguồn bt, nguồn 180v đủ và cũng đã thay tụ lọc nguồn 180v,thay hộp kênh, ic chuyển mạch và ic tổng. các tụ xung quanh phần vert. h em đang bí quá không biết nó bị cái gì. mấy huynh giúp em với ạ

Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
    kiểm tra nguồn bt, nguồn 180v đủ và cũng đã thay tụ lọc nguồn 180v,thay hộp kênh, ic chuyển mạch và ic tổng. các tụ xung quanh phần vert. h em đang bí quá không biết nó bị cái gì. mấy huynh giúp em với ạ
    bạn chụp thử hình xem bạn xem mạch khuyeechs đại IF có con đèn từ kênh (lóc) đến lọc saw thay thử hoặc R /c phần này xem

Comment

cảm ơn bác em thay vỉ khác chứ cái này sửa nhiều rồi bác ơi. bị sét đánh hư nguồn... hư vert thay vỉ khác cho lành
      Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
      bạn chụp thử hình xem bạn xem mạch khuyeechs đại IF có con đèn từ kênh (lóc) đến lọc saw thay thử hoặc R /c phần này xem

Comment

cảm ơn bác em thay vỉ khác chứ cái này sửa nhiều rồi bác ơi. bị sét đánh hư nguồn... hư vert thay vỉ khác cho lành
        Ờ, vậy đừng QUOTE bài ae, ko sợ họ buồn hả??? ku

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

Thợ cùi bắp

Comment

cái vỉ đó có thời gian em sẽ sửa sau vì không có thời gian. nhưng thấy bạn ăn no lên toàn đâm chọt hết người này người kia.

Comment

cái vỉ đó có thời gian em sẽ sửa sau vì không có thời gian. nhưng thấy bạn ăn no lên toàn đâm chọt hết người này người kia.
              gdfghertytyer0gh
              Last edited by vungtau_tv; 12-06-2014, 23:39.

Comment

trưa có câu nói nào của mình đề cao mình là số 1. bác đọc sao mà nói 1 nẻo thế. cách bạn nói chuyện hơi ngạo mạn. nhưng ai dọc qua bài của bác thì biết
                Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                Hi, Bạn chắc ghét tui lắm phải ko? Nếu có vì là bạn quá tự tin nghĩ mình là số 1. Trên này có nhiều ae bị Pan giống như bạn í tui là người bị bệnh đóa.

Comment

Về tác giả

Collapse

H0angL0ng Tìm hiểu thêm về H0angL0ng

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X