Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cho em hỏi về đầu Dvd california.midi-88cc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hỏi về đầu Dvd california.midi-88cc

Các anh ơi ai biết về cái này không.
    Em chảng hiểu sao cái đầu Dvd california.midi-88cc của nhà em tự dưng bây giò nó không nhận được đĩa DVD nữa chỉ nhận được các loại đĩa bình thường như vcd , mp3 , cd .. thui

Ai biết làm sao chỉ dùm em nhá.

Nguyên văn bởi hainew Xem bài viết
    Em chảng hiểu sao cái đầu Dvd california.midi-88cc của nhà em tự dưng bây giò nó không nhận được đĩa DVD nữa chỉ nhận được các loại đĩa bình thường như vcd , mp3 , cd .. thui

Đầu đĩa của bạn bị hư mắt đọc rồi đó bạn, mua mắt về thay hay mang ra cửa hàng người ta sửa cho.

Đầu của bạn mua được 2 năm chưa.

Comment

mắt đọc của đầu DVD karaoke California kém thật, đầu nhà mình giờ cũng "đui" rùi, có ai biết chỗ bán mắt laser và giá cả bao nhiêu không chỉ mình với.

Comment

bạn ra mấy chổ bán linh kiện là có ngay 80k thoi
        CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN
        Địa chỉ 45 Dã tượng K2P6 TPST

Comment

Nguyên văn bởi hainew Xem bài viết

bạn nên mua mắt 850 liền cơ chạy mới được
          http://baohanhbeptu.vn
          Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
          Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
          ĐT: 0967 403 123

Comment

thanks mọi người em qua chợ trời mua đựoc không nhỉ . đầu em dùng đựoc 3 năm rùi huhu

Comment

xin chào các bác em đang có con cali 888kc nguồn tốt chạy được khoảng 10s là đơ không làm gì được tắt đi bật lại không lên gì luôn bác nào qua pan này rồi chỉ em với và có sơ đồ cho em xin nhé thanks các bác nhiều
              [I] [B] [COLOR = "Blue"] sống trên đời cần có một tấm lòng [/ COLOR] [/ B] [/ I]

Comment

bạn mua mắt 850 mắt 65 đấy bạn đi liền cơ luôn mua có 90--95k đó thui bạn ah! t thay cho khách mắt này là có bảo hành đó.

Comment

Nguyên văn bởi ute_hy Xem bài viết
                  bạn mua mắt 850 mắt 65 đấy bạn đi liền cơ luôn mua có 90--95k đó thui bạn ah! t thay cho khách mắt này là có bảo hành đó.
                  Anh ở chỗ nào của HN vậy để em mang đầu nhà em qua chỗ anh sửa mấy lỗi nữa.

Comment

Về tác giả

Collapse

hainew Tìm hiểu thêm về hainew

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X