Thông báo

Collapse
No announcement yet.

can các cao thủ giúp đỡ!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• can các cao thủ giúp đỡ!

tình hình e có 1 máy nghe USB cầm thay bị lõi thạch anh>chẳng thấy số má gì hết..ko biết con này bao nhiêu Khz or Mhz mong các cao thủ giúp đỡ dạng thạch anh trong đồng hồ cơ đấy các bác.
    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

toi co cai mp4 cua tq no chay thanh anh (24.000) anh tim thay thu xem chuc thanh cong
    sdt: 0915971262
    email:
    đc: Thụy Trình Thái Thụy Thái Bình

Comment

Nguyên văn bởi dothanhbinh Xem bài viết
      toi co cai mp4 cua tq no chay thanh anh (24.000) anh tim thay thu xem chuc thanh cong
      24mhz co ah mình nghi thông dung là 12mhz chứ? hix 24mhz thì hơi khó kiếm đây

Comment

bạn lấy từ các máy mp3,mp4 của TQ.
        Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

Nguyên văn bởi nhoclnga Xem bài viết
          24mhz co ah mình nghi thông dung là 12mhz chứ? hix 24mhz thì hơi khó kiếm đây
          Đúng là 24MHZ , của mình cũng vậy .
          À mà bạn sửa lại tên chủ đề đi nhé , mấy cao thủ ai lại đi sửa mấy cái máy này .

Comment

Nguyên văn bởi datphamthanh Xem bài viết
            Đúng là 24MHZ , của mình cũng vậy .
            À mà bạn sửa lại tên chủ đề đi nhé , mấy cao thủ ai lại đi sửa mấy cái máy này .
            Cao thủ sửa qua nhiều mới biết! Thiết bị USB thường xài thạch anh 12M, máy nghe nhạc thì mình cũng không rõ, tháo ra chẳng thấy con nào có ghi giá trị hết. Tìm 1 cái máy hư khác thế vào xem

Comment

Nguyên văn bởi lvhn Xem bài viết
              Cao thủ sửa qua nhiều mới biết! Thiết bị USB thường xài thạch anh 12M, máy nghe nhạc thì mình cũng không rõ, tháo ra chẳng thấy con nào có ghi giá trị hết. Tìm 1 cái máy hư khác thế vào xem
              đã thay thử 4 con cũa 4 máy khác nhau nhưng hiện tượng là u.........u.......u........ không chạy>thay đúng con cua 1 đời y chang thì chạy. hix! thế mới độc -.-!

Comment

đã thay thử 4 con cũa 4 máy khác nhau nhưng hiện tượng là u.........u.......u........ không chạy>thay đúng con cua 1 đời y chang thì chạy. hix! thế mới độc -.-!
                Ông nói phét vừa thôi ông ông làm như chưa ai rờ vào mấy cái loa nghe usb của hồ cẩm đào ấy

ĐT:0937037050

Comment

Nguyên văn bởi bienthuy Xem bài viết
                  ông nói phét vừa thôi ông ông làm như chưa ai rờ vào mấy cái loa nghe usb của hồ cẩm đào ấy
                  =p~=p~=p~
                  hay lắm bác ạ!
                  email:

Comment

Ông nói phét vừa thôi ông ông làm như chưa ai rờ vào mấy cái loa nghe usb của hồ cẩm đào ấy
                    nói chuyện nghe phát ốm.Phét mấy ông để làm giàu hay sao???! mỗi máy chạy mỗi ic khác nhau>>>đủ loại đa dạng kiếm thach anh dúng đời chạy ic cùng 1 số thì dc,mấy máy khác,ic số khác ko dc...tiếng u... u... này nhỏ nhỏ thôi nhưng nghe rõ..
                    Last edited by nhoclnga; 23-06-2011, 23:16.

Comment

nói chuyện nghe phát ốm.Phét mấy ông để làm giàu hay sao???! mỗi máy chạy mỗi ic khác nhau>>>đủ loại đa dạng kiếm thach anh dúng đời chạy ic cùng 1 số thì dc,mấy máy khác,ic số khác ko dc...tiếng u... u... này nhỏ nhỏ thôi nhưng nghe rõ..
                      Tôi chỉ nói thế thôi còn nói thật hay ko thì nhóc lờ nga tự biết

ĐT:0937037050

Comment

Đúng là có máy chạy TA 24MHZ , có máy chạy 12MHZ . Loại xài TA lớn mới có ghi số , còn loại TA ống thì không .

Comment

Tôi chỉ nói thế thôi còn nói thật hay ko thì nhóc lờ nga tự biết
                          như mình hiểu ý bạn nói vậy là máy nghe nhạc china chĩ sử dụng cùng một thạch a duy nhất đúng kg?và có thể thay thế cho nhau được....?mình kg biết thì hỏi thôi vì loại máy này mình chưa làm.

Comment

Nguyên văn bởi datphamthanh Xem bài viết
                            Đúng là có máy chạy TA 24MHZ , có máy chạy 12MHZ . Loại xài TA lớn mới có ghi số , còn loại TA ống thì không .
                            chẳng biết sao chứ theo tôi thấy thì mỗi đời chạy mỗi chip dán khác nhau>chẳn con nào giông con nào... -.-!

Comment

Bác kiếm cái đồng hồ số có chức năng đo tần số, kẹp vào con thạch anh đang chạy trong mạch xem sao. Em hay dùng cách này để kiểm tra thạch anh sống chết, nó hiện cả tần số của t.a luôn.

Comment

Về tác giả

Collapse

nhoclnga Tìm hiểu thêm về nhoclnga

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X