Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ổ đĩa dvd của máy vi tính

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ổ đĩa dvd của máy vi tính

Chào tất cã ae trên diển đàn.có cách nào để lấy đường hình và đường tiến của ổ đĩa DVD máy tính không chỉ mình với(một đích để độ cho máy xe hơi,giá rẻ mà)

cái lày thì......em cũng chịu

Comment

Ko có cách nào vì ko hợp chuẩn bạn ạ,tín hiệu ra của nó vẫn là dạng mã hóa số,ko phải là tín hiệu tương tự(analog),đường tiếng thì 1 số ổ có ngõ ra tai nghe thì có thể lấy đc,nhưng pải chạy đĩa CD.

Comment

đường tiếng thì lấy qua giắc phone cua nó đấy. còn đường hình thì lập trình bằng vđk để làm mạch giải mã xung của đĩa.....hay là tháo ra lấy cái đèn tia laze của nó để làm bật lửa chơi vậy......chú ý ổ đĩa phải là ổ ghi mơi đc

Comment

Nguyên văn bởi congiola1991 Xem bài viết
          đường tiếng thì lấy qua giắc phone cua nó đấy. còn đường hình thì lập trình bằng vđk để làm mạch giải mã xung của đĩa.....hay là tháo ra lấy cái đèn tia laze của nó để làm bật lửa chơi vậy......chú ý ổ đĩa phải là ổ ghi mơi đc
          mình cũng có hai cái đầu nghi hiệu ASUS mình muốn hỏi là làm bằng cách nào để làm thành cái bật nửa hả bạn bạn chỉ cho mình với

Comment

đầu dvd cơ còn ổ cd thì ko được bạn sữa chữa mà ko bit ah

Dich vu seo - chup phong su cuoi - ky yeu tron goi - chup anh san pham - chup san pham - dien dan seo - thu thuat seo

Comment

Về tác giả

Collapse

tananh2011 Tìm hiểu thêm về tananh2011

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X