Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cac anh nghien cuu dum em

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cac anh nghien cuu dum em

em kg biet goi nhu vay co dung kg? tivi SHARP MODEL 16VJN1 nguon bi no kg biet tri so linh kien nao.co con IC dao dong nguôn16 chan ,ki hieu duoi mach in la IC701,va 1 co tupi c714,va diot D715 va ZD707 nam gan so nguon va bien the ,so nguon chay con tranitos, mong cac bac nghien cuu dum em coi tri so con ic16 chan la con j thanks
    Attached Files
    Last edited by laca2011; 27-10-2011, 18:26.

mà nguyên cứu về gì bạn cứ nói rõ ra chứ

Comment

Nguyên văn bởi itc303 Xem bài viết
      mà nguyên cứu về gì bạn cứ nói rõ ra chứ
      em sua lai bai viet roi anh xem lai dum em di

Comment

chưa hiểu lắm hjxx

Comment

Bạn này viết rỏ ra.viết zị a/e bó tay

Comment

Viết bài có dấu đi bạn! Viết bài không dấu vừa vi phạm nội quy diễn đàn, vừa làm anh em đọc khó hiểu thì sao hỗ trợ cho bạn được.
            Cung cấp cho bạn một số thông tin bạn cần :
            - IC 701: IX1779CE => chức năng dao động, định độ rộng xung...
            - C714:1000p/2kv
            - D707: Zener 3,9V

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
              Viết bài có dấu đi bạn! Viết bài không dấu vừa vi phạm nội quy diễn đàn, vừa làm anh em đọc khó hiểu thì sao hỗ trợ cho bạn được.
              Cung cấp cho bạn một số thông tin bạn cần :
              - IC 701: IX1779CE => chức năng dao động, định độ rộng xung...
              - C714:1000p/2kv
              - D707: Zener 3,9V
              cam on cac anh da giup do va nhat nho em ,may em chua cai chuc nang viet chu co dau ,em se co gang khac phuc trong thoi gian som nhat.kg biet IC.ic1779CE co ban kg anh?neu kg co ban ,vay co con nao tuong duong de thay the kg anh?cho em hiem linh kien lam.

Comment

Nếu mất trị số thì bạn tìm trên Google xem có SCHEMATIC của nó không, rồi tìm linh kiện thay vào thôi. Mà bạn ở tỉnh/TP nào dzậy?
                0979.316.957
                0905.028.957

Comment

Nguyên văn bởi thanhtoanshs Xem bài viết
                  Nếu mất trị số thì bạn tìm trên Google xem có SCHEMATIC của nó không, rồi tìm linh kiện thay vào thôi. Mà bạn ở tỉnh/TP nào dzậy?
                  em kg biet tra google .em o long an

Comment

Nguyên văn bởi laca2011 Xem bài viết
                    em kg biet tra google .em o long an
                    Đã tải sơ đồ qua bên này rồi mà : http://www.dientuvietnam.net/forums/...-16vjn1-86438/

Comment

cam on cac anh da giup do va nhat nho em ,may em chua cai chuc nang viet chu co dau ,em se co gang khac phuc trong thoi gian som nhat.kg biet IC.ic1779CE co ban kg anh?neu kg co ban ,vay co con nao tuong duong de thay the kg anh?cho em hiem linh kien lam.
                      IC IX1779CE (không phải IC ic1779CE). IC tương đương của nó là TEA2261. Cả 2 loại này trước đây có bán ở Nhật Tảo, nay thì tôi không rõ nhưng hy vọng vẫn có.
                      Bạn có thể viết chữ có dấu trên bất cứ máy tính nào. Diễn đàn đã tích hợp bộ gõ dấu tiếng Việt nên dù máy không cài các chương trình hỗ trợ gõ dấu, bạn vẫn có thể viết tiếng Việt. Tùy theo thói quen, bạn có thể gõ kiểu VNI hay TELEX đều được).

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
                        IC IX1779CE (không phải IC ic1779CE). IC tương đương của nó là TEA2261. Cả 2 loại này trước đây có bán ở Nhật Tảo, nay thì tôi không rõ nhưng hy vọng vẫn có.
                        Bạn có thể viết chữ có dấu trên bất cứ máy tính nào. Diễn đàn đã tích hợp bộ gõ dấu tiếng Việt nên dù máy không cài các chương trình hỗ trợ gõ dấu, bạn vẫn có thể viết tiếng Việt. Tùy theo thói quen, bạn có thể gõ kiểu VNI hay TELEX đều được).
                        de em tim mua 2 IC nay xem sao.con ve go dau tieng viet em khong biet viet ,ve may tinh that su em moi biet sai thoi ,neu dc anh gianh chut thoi gian huong dan cho em thi hay wa,thanh that cam on nhieu

Comment

de em tim mua 2 IC nay xem sao.con ve go dau tieng viet em khong biet viet ,ve may tinh that su em moi biet sai thoi ,neu dc anh gianh chut thoi gian huong dan cho em thi hay wa,thanh that cam on nhieu
                          Vậy bạn là sinh viên hay là còn học phổ thông dzậy?
                          0979.316.957
                          0905.028.957

Comment

Nguyên văn bởi thanhtoanshs Xem bài viết
                            Vậy bạn là sinh viên hay là còn học phổ thông dzậy?
                            thu that voi cac anh la em hoc chua het cap2 la nghi mat tieu roi ,em dam me nghe sua dt nay nen di hoc nghe ,ma moi hoc dc co may thang thoi ,ve nha mo tiem lam ,con non not lam nen moi len dd nay hoc hoi cac anh them co j kg phai hay ngu mui mong cac anh bo qua cho.

Comment

Uhm dzậy là tốt rồi. Có chí đấy chứ. E định học điện tử Ti Vi hay là quảng cáo LED hay là lĩnh vực nào khác.
                              0979.316.957
                              0905.028.957

Comment

Về tác giả

Collapse

laca2011 Tìm hiểu thêm về laca2011

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X