Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nhờ các bậc tiền bối cứu crt

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nhờ các bậc tiền bối cứu crt

xin kính chào tất cả các bậc tiền bối _các ae đồng nghiệp từ thành phố _đến nông thôn _từ sân gôn _đến sân bóng đá.
    nhờ tất cả mọi người cứu hộ em con đèn crt bị chạm focut,(chỉnh focut cao là nó đánh lửa) mong mọi ngưởi giúp đỡ.em xin cảm ơn.
    Tôi yêu biển đảo Hoàng Sa & Trường Sa

bác thay thử đuôi đèn chưa, thường thì do đuôi đèn bị dơ

Comment

Nguyên văn bởi thanh_dn Xem bài viết
      xin kính chào tất cả các bậc tiền bối _các ae đồng nghiệp từ thành phố _đến nông thôn _từ sân gôn _đến sân bóng đá.
      nhờ tất cả mọi người cứu hộ em con đèn crt bị chạm focut,(chỉnh focut cao là nó đánh lửa) mong mọi ngưởi giúp đỡ.em xin cảm ơn.
      thật tình cái này cũng chưa thấy ai làm cả, mình đả gặp ca hư focus hình không hội tụ được .cuối cùng đành ngậm ngùi tiễn em ra đi về nơi an nghỉ cuối cùng .

Comment

bạn thử thay đuôi thử xem..... nếu kh được thì bạn thay cái đuôi nhựa dính trên đèn luôn ( nhớ cẩn thận nha rất dể vỡ đèn ) nếu kh được nữa thì chắt bó tay............

Comment

bỏ đi thì phí quá bác ạ,đáng thương cho em wa,em mới bỏ ra 300k mua nó được 1 tháng bây giờ chả nhẽ bó tay sao...
          Tôi yêu biển đảo Hoàng Sa & Trường Sa

Comment

Nguyên văn bởi thanh_dn Xem bài viết
            bỏ đi thì phí quá bác ạ,đáng thương cho em wa,em mới bỏ ra 300k mua nó được 1 tháng bây giờ chả nhẽ bó tay sao...
            thôi đành xem như của đi thay người?!!!????

Comment

hãy đối diện với sự thật đi bạn ơi .Sự thật nó hơi phũ phàng nhưng nó vẫn cứ là sự thật mà , thôi đành ( tiễn một người ra đi )

Comment

Về tác giả

Collapse

thanh_dn Tìm hiểu thêm về thanh_dn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X