Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cơm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cơm

không biết mở hàng chị LH bằng cái gì cho nó ghê ghê một chút chỉ có cái này chị tư vấn tí rồi em sẽ đưa kết quả lên:

đang đi ngoài đường chợt muốn bật cái nồi cơm điện ở nhà đã để gạo-nước sẵn chờ về nhà là có cơm ăn.
    http://www.youtube.com/watch?v=LCorR...eature=related
    Last edited by avr; 04-09-2008, 20:33.

SMS được ko bác
    -----
    Mà mình nghĩ cái này quá dễ với "Cô gái cao tần" !
    Last edited by david; 04-09-2008, 20:59.

Comment

LH cần ra tay xóa luôn luồng này. Tên chủ đề mà còn không viết hoa thì còn viết lách cái quái gì nên hồn.

Chờ bác Admin nào vào mở luồng thông báo cho nó chính thống nhỉ. Giống box mạch điện ứng dụng ấy, cái thông báo đấy rất chi là danh dự nhé . Hồi đó 3T cứ bắt mỗi anh phải post một mạch điện, rất chi là chăm chút nhé. Hồi xưa vui thế không biết

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
        LH cần ra tay xóa luôn luồng này. Tên chủ đề mà còn không viết hoa thì còn viết lách cái quái gì nên hồn.

Chờ bác Admin nào vào mở luồng thông báo cho nó chính thống nhỉ. Giống box mạch điện ứng dụng ấy, cái thông báo đấy rất chi là danh dự nhé . Hồi đó 3T cứ bắt mỗi anh phải post một mạch điện, rất chi là chăm chút nhé. Hồi xưa vui thế không biết
        xem ra ông opendoor chả biết gì về nghệ thuật lại lẻo mép, thích thì gặp tôi làm việc nhé. ( chiếu ông đấy)
        to LH: nếu em thấy ko hay lắm thì xóa đi. a chả cần phô cái gì o chỗ này.
        Last edited by avr; 05-09-2008, 19:25.

Comment

Nguyên văn bởi avr Xem bài viết
          xem ra ông opendoor chả biết gì về nghệ thuật lại lẻo mép, thích thì gặp tôi làm việc nhé. ( chiếu ông đấy)
          to LH: nếu em thấy ko hay lắm thì xóa đi. a chả cần phô cái gì o chỗ này.
          Lại công kích nhau nữa rồi, chán mấy thành viên tích cực này qué

Comment

Nguyên văn bởi avr Xem bài viết
            không biết mở hàng chị LH bằng cái gì cho nó ghê ghê một chút chỉ có cái này chị tư vấn tí rồi em sẽ đưa kết quả lên:

đang đi ngoài đường chợt muốn bật cái nồi cơm điện ở nhà đã để gạo-nước sẵn chờ về nhà là có cơm ăn.
            http://www.youtube.com/watch?v=LCorR...eature=related
            1. Ủa, mà sao có Ca Sỹ Mỹ Tâm hát ở đây, đường link có ý nghĩa gì?????
            2. Rùi kết quả nào thì bác "sô" hàng lên cho bà con nhìn để mở mang coi.
            3. Tui có cách đảm bảo có cơm chín ăn mà chả cần bật cái nồi cơm điện từ xa. Chắc chắn nồi cơm điện khi thêm nước+gạo thì nặng hơn nhiều so với nồi không có gì. Vậy là vấn đề được giải quyết rùi, chứ nhỡ quên "rờ mốt" hay sóng gặp trục trặt gì đó cũng ... toi (do nhịn đói đó).
            PS. Xin lỗi Mod, thấy anh em vui quá góp vui thui, đừng xoá mà... tội nghiệp.

Comment

Nguyên văn bởi tieuvu Xem bài viết
              1. Ủa, mà sao có Ca Sỹ Mỹ Tâm hát ở đây, đường link có ý nghĩa gì?????
              2. Rùi kết quả nào thì bác "sô" hàng lên cho bà con nhìn để mở mang coi.
              3. Tui có cách đảm bảo có cơm chín ăn mà chả cần bật cái nồi cơm điện từ xa. Chắc chắn nồi cơm điện khi thêm nước+gạo thì nặng hơn nhiều so với nồi không có gì. Vậy là vấn đề được giải quyết rùi, chứ nhỡ quên "rờ mốt" hay sóng gặp trục trặt gì đó cũng ... toi (do nhịn đói đó).
              PS. Xin lỗi Mod, thấy anh em vui quá góp vui thui, đừng xoá mà... tội nghiệp.
              Ka ka, hì hì, mình làm gì các bạn đâu. Có bạn LH bảo kê cho các bạn rồi, box của bạn ý chả ai tự tiện dám xóa bài đâu

Mí cả căn bản mình không hiểu cái gì hết, thiệt đó, nên chả thấy vui gì, khó hỉu wá

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
                Ka ka, hì hì, mình làm gì các bạn đâu. Có bạn LH bảo kê cho các bạn rồi, box của bạn ý chả ai tự tiện dám xóa bài đâu

Mí cả căn bản mình không hiểu cái gì hết, thiệt đó, nên chả thấy vui gì, khó hỉu wá

Tôi cũng chẳng biết bác không hiểu chổ mô. Có phải chổ này ...(nói một mình bác nghe thui)... phải không?

Comment

Cho em hỏi bác avr cái nì: Bác nói là nồi cơm đã để gạo nước sẵn là từ khi nào? (Sáng 6h dậy vo cơm cho vào nồi rồi đi làm 4h sau đang ở công ty trước jờ về chừng 30' "bấm" cái jì đó cho nồi cơm nhảy cạch ở nhà rồi ung dung làm tiếp khi về đến nhà tưởng ăn cơm hóa ra ăn ... cái jì em hổng bít )
                  Góp ý chút bác đừng jận nhá!!!

Comment

Nguyên văn bởi Steps Xem bài viết
                    Cho em hỏi bác avr cái nì: Bác nói là nồi cơm đã để gạo nước sẵn là từ khi nào? (Sáng 6h dậy vo cơm cho vào nồi rồi đi làm 4h sau đang ở công ty trước jờ về chừng 30' "bấm" cái jì đó cho nồi cơm nhảy cạch ở nhà rồi ung dung làm tiếp khi về đến nhà tưởng ăn cơm hóa ra ăn ... cái jì em hổng bít )
                    Góp ý chút bác đừng jận nhá!!!
                    Chắc là cái chua lòm ngày xưa em hay xin về nấu cho mấy chú ỉn

Comment

Đang ở ngoài đường muốn nấu cơm (tất cà đã chuần bị trước chỉ còn bật contact nồi cơm điện) thì dễ ẹc. Ở nhà các bạn đã có điện thoại, gọi điện thoại về nhà chuông kêu kích mạch optocoupler đóng relay cấp cho nồi cơm điện. Tết đi chơi xa tôi dùng cách này cho mấy chú cá ăn đấy.

Comment

Nguyên văn bởi veriron Xem bài viết
                        Chắc là cái chua lòm ngày xưa em hay xin về nấu cho mấy chú ỉn
                        cái van tự động cho ỉn uống nước thì anh cũng từng sờ thử rồi, nguyên lí giống hoàn toàn cái vòi của bình nước lọc bây giờ thay vì bấm tay thì heo nó cắn vào....nhà em nuôi "ỉn" ah, hay biến cái vụ "cơm" này thành phục vụ theo giờ giấc cho "ỉn" có tốt hơn không.

Comment

Về tác giả

Collapse

avr Tìm hiểu thêm về avr

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X