Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chỉ cách làm máy mp3 dùng pin tiểu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Chỉ cách làm máy mp3 dùng pin tiểu

anh em chú bác nào hướng dẫn làm sao cho máy mp3 dùng pin tròn loại bằng cổ tay ý , thấy nó xài pin điện thoại mau hết pin wa , thanks

Nguyên văn bởi alexanderr Xem bài viết
    anh em chú bác nào hướng dẫn làm sao cho máy mp3 dùng pin tròn loại bằng cổ tay ý , thấy nó xài pin điện thoại mau hết pin wa , thanks
    pin đó là pin đại mà bạn. volt chỉ 1.5v 1 cục mà.

Comment

ok bạn , máy mp3 mình mua do nó xài pin dỏm ,bầy giờ nó bị chai rùi , mình định chuyển wa xài 1 lần rùi bỏ , anh em chú bác có cách nào cho máy chạy cục pin vuông ko , cục pin vuông có 2 đầu nằm kế nhau , mà ko biết nó xài được ko thấy nó đề 9v , thanks

Comment

ok bạn , máy mp3 mình mua do nó xài pin dỏm ,bầy giờ nó bị chai rùi , mình định chuyển wa xài 1 lần rùi bỏ , anh em chú bác có cách nào cho máy chạy cục pin vuông ko , cục pin vuông có 2 đầu nằm kế nhau , mà ko biết nó xài được ko thấy nó đề 9v , thanks
        thôi đi ông dùng những cái có sẵn còn hơn là chế độ mở tung cái máy mp3 ra lục lọi xem ở nhà còn cục pin điện thoại zin nào ko ( zin chủ yếu để xài cho lâu ) rồi tháo cục kia và cho vào thùng rác hàn 2 sợi dây ra ngoài chế độ làm sao cho đẹp rồi hàn đúng cực 2 sợi dây đó với pin thế là oke

Comment

Tháo pin. câu dây từ cục sạc điện thoại.... Đảm bảo nghe đến khi nhà mất điện thì thôi.

Comment

Ra thợ , xin cái pin bỏ đi của iPhone, câu dây ra mà dùng .Nạp đầy , chạy liên tục 4 ngày đêm mà vẫn OK......

Comment

Bác nhat9a cứ đùa chủ thớt dùng xạc điện thoại hư nguồn là chắc
              bác dùng pin đt cũ là ok nhất,dung lượng vừa phải k cao qúa là dùng lâu máy nóng die luôn
              Chúc vui

Comment

Về tác giả

Collapse

alexanderr Tìm hiểu thêm về alexanderr

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X