Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mấy Anh ơi !Sắp tới sinh nhật nhỏ bạn em rùi.... help dùm em!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mấy Anh ơi !Sắp tới sinh nhật nhỏ bạn em rùi.... help dùm em!

Sắp tới sinh nhật nhỏ bạn em !Em quen nó lâu rùi học chung với nó lớp 7 !.lúc trước nó điện thoại lại em sợ lum 1 tiếng mấy đồng hồ .Vậy mà năm lớp 10 nói với nó thì nó thì nó bảo là lo học chưa nghĩ tới mí chuyện đó.Qua chuyện ấy vẫn điện thoại nhắn tin bình thường.Bó Tay ko biết bọn con gái nghĩ gì?.bây giờ đậu đại học hết rùi Em định thử lại một phen.Em học điện tử viễn thông mới năm nhất ah` còn gà lắm hum trước dạo trên wed thấy cái mạch đèn led trái tim lồng trong khung hình đẹp lắm nhiều hiệu ứng nửa .Nhưng đụng tới vi điều khiển hjc đành po tay! Anh nào có mạch nào led hay hay tặng thật ý nghĩa chỉ em với??!!!
    !!

ít ra thì cũng cho a e xem cái link mà cậu đã thấy chứ ^^, nói thế thì biết thế nào mà góp ý

Comment

Diễn đàn thêm cả phần tư vấn tuổi trăng tròn hay sao ấy nhỉ?

Comment

cái này thì mình làm lâu lắm rồi, nhưng giờ tìm ko thấy đâu nữa, hình nhưng là vứt đâu mất tiu nên giờ chỉ còn lại cái hình này thôi

Mạch này cũng đơn giản lắm , gồm 1con AT89c51 , led + điện trở . Còn chương trình thì như kiến thức đã học , em chỉ cần viết chương trình Sáng Dần, tắt dần , xoay trái phải......( thích cái nào thì viét cái đó )
        Sinh Viên Bình Định *sinhvienbinhdinh.vn*
        Khoa : Điên Nặng Tử ! * Điện Tử_ Viễn thông *
        Mail :

Comment

Nguyên văn bởi b0ys0ck Xem bài viết

cái này thì mình làm lâu lắm rồi, nhưng giờ tìm ko thấy đâu nữa, hình nhưng là vứt đâu mất tiu nên giờ chỉ còn lại cái hình này thôi

Mạch này cũng đơn giản lắm , gồm 1con AT89c51 , led + điện trở . Còn chương trình thì như kiến thức đã học , em chỉ cần viết chương trình Sáng Dần, tắt dần , xoay trái phải......( thích cái nào thì viét cái đó )
          bạn ui! mình chưa có học vi điều khiển co cái mạch nào để làm hơn hok hjx

Comment

hồi bữa sinh nhật bạn gái mình có làm 1 mạch tương tự thế này, dùng IC 4017+555, mạch đơn giản, nhưng cũng đạp lắm, mình có kết hợp thêm 1 số hiệu ứng khác, nhìn cũng đẹp lắm, khi tặng xong bạn gái mình mê tít lun hâh, bạn mún hem, mình chỉ bạn làm, mình còn mạch in lun đó. mình không lám khung ảnh mà làm 1 hộp nhạc để tặng, nếu thích thì mail cho mình

Comment

hi , bạn thử cái này coi
              Trần Duy Bảo
              Tel : 0933003112
              Mail :

Comment

Bạn thử cái này đi............he...........he
                Attached Files
                Trần Duy Bảo
                Mail :

Comment

còn đây là mạch in . Chúc bạn thành công
                  Attached Files
                  Trần Duy Bảo
                  Mail :

Comment

dùng 4017 led chỉ chạy vòng quanh thôi, dùng vđk cho máu, nhờ ai viết code cho.thế mới nhiều hiệu ứng.

Comment

mình cũng đang cần mạch như bạn nè! anh em co mạch nào hay, đẹp post lên cho mọi người học hỏi nha

Comment

Nguyên văn bởi vy_myangel Xem bài viết
                        hồi bữa sinh nhật bạn gái mình có làm 1 mạch tương tự thế này, dùng IC 4017+555, mạch đơn giản, nhưng cũng đạp lắm, mình có kết hợp thêm 1 số hiệu ứng khác, nhìn cũng đẹp lắm, khi tặng xong bạn gái mình mê tít lun hâh, bạn mún hem, mình chỉ bạn làm, mình còn mạch in lun đó. mình không lám khung ảnh mà làm 1 hộp nhạc để tặng, nếu thích thì mail cho mình
                        bạn post cái hộp nhạc lên cho mọi người tham khảo được ko với lại ic nhạc ngoài hà nội có bán không nhỉ
                        sale of Gobal Automation Solution Company Limited

Comment

nếu bạn muốn, pm mình, sẽ cung cấp mạch mô phỏng PBC code miễn phí, mình đã từng làm tặng bạn gái, và.... ^_^
                          chúc vui!

Comment

để khi nào về nhà rùi mình úp mạch in và mô phỏng cho, mình đang trên quán net nên pó tay thui, mạch của mình có kèm thêm mạch 2 và 3 trạng thái nữa, cho màu mè đóa mà, hì

Comment

IC nhạc thì mình không biết, mình lấy cái còi xe máy, có âm điệu của bài chúc mừng sinh nhật gắn vào lun, nghe cũng OK lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

superspy Tìm hiểu thêm về superspy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X