Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các vấn đề liên quan tới EAGLE

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi st_vl Xem bài viết
    e đang có ban Eagle 5.xx (không nhớ rõ) , đầy đủ *****, path. Có điều khi vẽ một mạch mà chưa xong khi sau mở lại file đó để vẽ tiếp thì nó báo lỗi. Tức mún chết.Không biết có ai cá konh nghiệm vụ này không nữa.
    Sao mình chưa bao giờ gặp trường hợp này nhỉ.Bác mở bản cũ ra như thế nào và nod báo lỗi như thế nào.Có ảnh gửi lên đây anh em xem giúp cho.

Comment

mấy huynh pro ơi đệ đang vẽ cái mạch bằng eagle mà nó cứ báo cái lỗi như vậy nè "the licht edition eagle can't perform request action" mỗi khi mà mình đư linh kiện đi ra khỏi cái ô vuông. mong các huynh pro giúp tiểu đệ với

Comment

Bác dùng bản free, nó giới hạn kích thước bo mạch

b/r

Comment

Để có 1 bản Eagle đầy đủ chức năng không phải việc khó khăn nên đừng dại gì mà chạy free.

Comment

cảm ơn các huynh pro vô cùng thì ra là chưa ***** nên nó thế. thui đi kiếm ***** cái đã

Comment

oài kiếm mãi kô ra *****, có pro nào có cờ "rắc"+key+pacth eagle 5,3 kô thì up lên cho anh em xài ké với

Comment

Trên mạng đầy mà, dùng ***** của 5.0 vẫn được.

Comment

hic kiếm mãi mà nó ra cái gì đâu đâu không hà, chán ghê, có pro nào có hok cho với

Comment

hú hú kíu em với, kiếm được crak của nó rùi, vẽ ok, xong bật lên nó báo lỗi, gỡ ra cài cái cũ vào vẫn kô bật len được. huuuuuu cái mạch của em mới vẽ. hic kíu em với chứ vẽ lại có mà toi cơm

Comment

toi rồi bác ah, bác dùng bản ko có bản quyền , dùng bản ***** phỉa cẩn thận, nên backup file. và chỉ dùng đúng bản đó để mở và edit

nếu bác dã save file thì em e ko khôi phục lại được

b/r

Comment

Sao tôi cũng dùng mà chưa từng gặp các lỗi nào như các bác nhỉ ? Các bác chụp ảnh lỗi của nó lên đây xem nào.Các bác lưu và mở file như thế nào ? Qua các bước như thế nào ?

Comment

thông thường mặc định Eagle sẽ cứ khoảng 10 phút tạo một file backup đang thao tác...
                          và tui vẽ bằng version 5.4 nhưng mở bằng version 5.0 vẫn OK! đâu cần phải dùng phiên bản nhỉ?

Comment

dùng eagle cheat, thỉnh thoảng sẽ bị, nhất là khi mở bằng các ver khác nhau, đăc biệt là dùng bản có bản quyền xịn, hoạc bản free mở file do bản carck save sẽ bị

b/r
                            Last edited by nhatson.elec; 26-04-2009, 16:58.

Comment

Nguyên văn bởi cocconden Xem bài viết
                              thông thường mặc định Eagle sẽ cứ khoảng 10 phút tạo một file backup đang thao tác...
                              và tui vẽ bằng version 5.4 nhưng mở bằng version 5.0 vẫn OK! đâu cần phải dùng phiên bản nhỉ?
                              ko chỉ mở file, phải edit rồi save lại sẽ bị ah, em bị mấy lần rồi, nên cạch, ko đổi ver mới hơn, cứ dùng đúng 1 cái thôi, đã đổi là ko dùng nó đẻ edit bản vẽ cũ

b.r
                              Last edited by nhatson.elec; 26-04-2009, 17:00.

Comment

đúng như bác nhatson.elec nói đó, lúc đầu em dùng 5.2 vẽ sau đó lại dùng tiếp 5.3 vẽ lại tiếp, vẽ chả sao nhưng sau đóa bật len là nó báo lỗi như vầy nè . rút kinh nghiệm gở ra cài lại cũng hok được. ghost lại máy cũng kô ăn thua. chỉ còn trong cậy vào các pro thui. kô bít úp hình nó lên có được hok??? chả bít up sao nữa

Comment

Về tác giả

Collapse

duong_act Tìm hiểu thêm về duong_act

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X