Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các vấn đề liên quan tới EAGLE

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Trafo Thank you!
    * Bo mạch MX(Máy hàn, mạ, điện hóa, anot, động cơ DC, điều khiển thyristor, IGBT, Triac.
    * Tự động hóa trong công nghiệp.

Mail: Phone: 0982006716-0984163716

Comment

• Các bác cho xin thư viện con Jack hàn vặn ốc như trong link này nhé Phụ kiện (105++ SP) : Jac Hàn 7.62mm Thanks

Comment

• Cho em hỏi sao em chạy mass phủ đồng xong,khi xuất ra file pdf thì phần phủ mass lại như thế này, khi in thì có bị rỗ không?Có thể sửa bănngf cách nào ạ
        Click image for larger version

Name:	mach.jpg
Views:	1
Size:	89.2 KB
ID:	1400359

Comment

• có ai giúp em với ạ

Comment

• Không sao đâu bạn, in ra vẫn bình thường thôi, file pdf phóng to lên là bị vậy á!

Comment

• Trong Eagle, có cách nào để chuyển nền của khung vẽ PCB sang màu đen không các bác nhỉ? Cái hình mình đưa lên đây màu trắng, chói mắt quá Click image for larger version

Name:	Nen Eagle.png
Views:	2924
Size:	46.6 KB
ID:	1643660

Comment

• Vào tools hay sao đó. Mấy cái menu gần cuối có chỗ chọn màu nền PCB và SCH.

Comment

• Nguyên văn bởi duong_act Xem bài viết
                  Vào tools hay sao đó. Mấy cái menu gần cuối có chỗ chọn màu nền PCB và SCH.
                  Chỉnh đựơc rồi bác ợ. Vào Options/User interface và chỉnh trong mục Layout.
                  Còn cách đưa EAGLE về mặc định như thiết lập ban đầu thì chỉnh ở đâu vậy bạn?

Comment

• Cái này mình ít chỉnh nên không biết. Thường quen chỉnh chỗ nào thì lại vào chỗ đó

Comment

• Nguyên văn bởi Nguyenson318 Xem bài viết
                      Trong Eagle, có cách nào để chuyển nền của khung vẽ PCB sang màu đen không các bác nhỉ? Cái hình mình đưa lên đây màu trắng, chói mắt quá [ATTACH=CONFIG]n1643660[/ATTACH]
                      Sao bạn không chỉnh nền trắng thành đen, mình thấy dễ nhìn hơn!

Comment

• Nguyên văn bởi croket_2512 Xem bài viết

Sao bạn không chỉnh nền trắng thành đen, mình thấy dễ nhìn hơn!
                        Mục đích của mình là chuyển sang Nền Đen mà bạn, và đã chỉnh được rồi

Comment

• chào các cụ ạ, em mới dùng eagle, bên altium có chức năng chống đè và chập khi đi dây trên mạch in
                          , vậy bên eagle của mình có không ạ, mong các cao nhân chỉ giáo ạ, thêm phần nữa là em không biết nghịch vào cái gì mà mạch nguyên lý và mạch in nó không iên kết vs nhau nữa, khi thêm linh kiện vào mạch nguyên lý thì xang bên pcb lại k có. nó báo lỗi thế này ạ
                          Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

duong_act Tìm hiểu thêm về duong_act

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X