Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin Link phần mềm protel.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin Link phần mềm protel.

Chào chác bạn!
    mong các bạn thông cảm vì mình mở luồng bài viết mới này có thể có một số bạn không vừa lòng,... rất mong các bạn thông cảm!
    mình là thành viên lâu lắm mới vào lại được diễn đàn. * tầm 7 năm rồi!
    mình tìm mãi mà toàn có bản Protel không được đầy đủ, trên diễn đàn chắc đã có bạn upload lên rồi nhưng mình tìm mãi không được nếu bạn nào có thể gửi giúp cho mình xin Link nhé!
    Cảm ơn các bạn!
    Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Nguyên văn bởi vietdung Xem bài viết
    Chào chác bạn!
    mong các bạn thông cảm vì mình mở luồng bài viết mới này có thể có một số bạn không vừa lòng,... rất mong các bạn thông cảm!
    mình là thành viên lâu lắm mới vào lại được diễn đàn. * tầm 7 năm rồi!
    mình tìm mãi mà toàn có bản Protel không được đầy đủ, trên diễn đàn chắc đã có bạn upload lên rồi nhưng mình tìm mãi không được nếu bạn nào có thể gửi giúp cho mình xin Link nhé!
    Cảm ơn các bạn!
    Bác lên mạng tìm altium design mà dùng chứ giờ protel nó cổ lỗ rồi thư viện có tương thích với windows 7 trở lên nữa đâu.
    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Để chiều đi làm về tôi gửi cho link, AD (altium design) 18. E rằng máy yếu yếu chạy không được AD18.
      Tôi sẽ coi mấy cái ổ cứng xem còn bản protel bác cần.
      Nếu bác cho phép tôi sẽ gửi PM. (PM= private message).
      Mấy phần mềm bây giờ nếu muốn chạy được thường hay dùng thuốc nhé.
      Mãi đi tìm vàng.

Comment

Đã gửi links cho bác trong PM. 2 files cộng lại gần 2GB, khuyên nên dùng phần mềm download manager để nếu có bị mất mạng vẫn còn có thể tải tiếp.
        Còn ổ cứng thì cũng có từ AD 9. Files nào cũng lớn >1.5GB.
        Mãi đi tìm vàng.

Comment

Nguyên văn bởi KVLV Xem bài viết
          Đã gửi links cho bác trong PM. 2 files cộng lại gần 2GB, khuyên nên dùng phần mềm download manager để nếu có bị mất mạng vẫn còn có thể tải tiếp.
          Còn ổ cứng thì cũng có từ AD 9. Files nào cũng lớn >1.5GB.
          thank bac ah! bac gui giup vao dung.elevator@gmail.com
          Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Nguyên văn bởi vietdung Xem bài viết
            thank bac ah! bac gui giup vao dung.elevator@gmail.com
            tôi đã gửi cho bác links để tải ad18 trong thư riêng trong post #4. (PM=private message=thư riêng, thư cá nhân trên diễn đàn). Bác đã thử chưa?
            gửi qua email à, bác có lầm không? file hơn 1,5GB gigabytes đó (1GB=1000M). 1 hay 2 M thì ok chứ vài G tôi không thể gửi đâu. Mạng tôi hay bị xập gửi nửa chừng bị cúp là tiêu.
            Mãi đi tìm vàng.

Comment

Về tác giả

Collapse

vietdung Tìm hiểu thêm về vietdung

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X