Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Help!!! Tìm địa chỉ mua phíp đồng 2 mặt

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Help!!! Tìm địa chỉ mua phíp đồng 2 mặt

Chào cả nhà! Em đang phải làm bài tập lớn, muốn tự làm mạch tay nhưng mạch khá rắc rối nên định làm mạch 2 mặt. Khổ nỗi em hỏi mấy hàng ở chợ giời mà không có. Mò lên 148 Hàng Bông thì thấy cửa hàng đã chuyển đi. Hix. Anh em ai biết chỉ em chỗ nào bán với! Cảm ơn rất nhiều ạ!

Lên chợ trời, đi vào khu điện tử giáp với cơ khí rồi rẽ trái, bên đó có hàng Hải Anh hay gì đó, có phíp 2 mặt đấy. Không xịn lắm nhưng dùng được, rồi tính tiếp. Mình cũng dang tìm lạihangf ngày trước ở 148 Hàng Bông mà không biết ở đâu.

Comment

thanks anh!

Comment

Nguyên văn bởi arigatou236 Xem bài viết
        Lên chợ trời, đi vào khu điện tử giáp với cơ khí rồi rẽ trái, bên đó có hàng Hải Anh hay gì đó, có phíp 2 mặt đấy. Không xịn lắm nhưng dùng được, rồi tính tiếp. Mình cũng dang tìm lạihangf ngày trước ở 148 Hàng Bông mà không biết ở đâu.
        cửa hàng đó hiện đã chuyển sang 51 phùng hưng, t.ừ hàng bông đi thẳng lê rẽ tay phải là phùng hưng, bạn nhìn sang phía đối diện sẽ thấy, rất gần
        sale of Gobal Automation Solution Company Limited

Comment

Nguyên văn bởi probin
          Ko phải 51 Phùng Hưng nhé. Địa chỉ chính xác để mua board đồng 2 mặt là 48 Phùng Hưng, cạnh hàng bún phở gì đó. Giá là 200k/1kg , bán theo kg chứ ko theo tấm như chợ trời
          Hôm nay ra đây mua mà chỉ còn 1 tấm gỉ với trầy be bét rồi chả còn cái nào khác. Ai biết chỗ nào khác chỉ mình với.

Comment

Mấy hàng linh kiện Hiền Hiệp, Mai Khanh chợ trời đều có bán tấm phíp đồng 1, 2 mặt.
            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
              Mấy hàng linh kiện Hiền Hiệp, Mai Khanh chợ trời đều có bán tấm phíp đồng 1, 2 mặt.
              Hôm nay đã ra cả 2 chỗ này rồi cũng ko có nốt. Sao bác nói chắc như đinh đóng cột thế làm em mừng hụt.

Comment

Việc bạn không mua được ở 2 chỗ đó cũng tương tự như khi bạn hỏi 48 Phùng Hưng chỉ thấy tấm rỉ sét, trầy xước. Trong khi đó bqv vẫn mua hàng tốt King Board ở 48 Phùng Hưng như bình thường. Tương tự, vẫn mua solder paster cả cân ở 78 Hàng Trống, trong khi nhiều khách vào hỏi thì chủ cửa hàng bảo không có. Ở cái đất HN này, hình như bản mặt (và cái ví, và khả năng sẵn sàng chi trả - mức độ "chịu chơi") của người đi mua hàng cũng quan trọng phết nhỉ ?
                Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
                  Việc bạn không mua được ở 2 chỗ đó cũng tương tự như khi bạn hỏi 48 Phùng Hưng chỉ thấy tấm rỉ sét, trầy xước. Trong khi đó bqv vẫn mua hàng tốt King Board ở 48 Phùng Hưng như bình thường. Tương tự, vẫn mua solder paster cả cân ở 78 Hàng Trống, trong khi nhiều khách vào hỏi thì chủ cửa hàng bảo không có. Ở cái đất HN này, hình như bản mặt (và cái ví, và khả năng sẵn sàng chi trả - mức độ "chịu chơi") của người đi mua hàng cũng quan trọng phết nhỉ ?
                  Bác Bqviet nói chuẩn luôn đấy, quan trong là bạn phải biết cách hỏi khéo. Như ở 48 thường bán buôn, không thích hợp với mua lẻ đâu. Ra hiền hiệp cũng hỏi ít thôi, và cũng đừng bình luận nhiều. Hiền hiệp nó ko thích hỏi nhiều đâu

Comment

Nghe các bác nói hay quá ... nhất là bác pờ rô bin ... lần sau đi chợ chắc mình cũng tám với mấy bà ý ... ăn cơm , đánh răng, rửa mặt ... và thậm chí tối qua có " nổ tụ " hay không nữa .... he he
                    Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi linhdddd Xem bài viết
                      Chào cả nhà! Em đang phải làm bài tập lớn, muốn tự làm mạch tay nhưng mạch khá rắc rối nên định làm mạch 2 mặt. Khổ nỗi em hỏi mấy hàng ở chợ giời mà không có. Mò lên 148 Hàng Bông thì thấy cửa hàng đã chuyển đi. Hix. Anh em ai biết chỉ em chỗ nào bán với! Cảm ơn rất nhiều ạ!
                      Bạn qua 255B - Bồ Đề - Long Biên - . Qua cầu Chương dương (Hướng từ HN sang Long Biên) rẽ phải 700m. Ở đó có đủ loại bạn cần, từ film cảm quang, mực cảm quang, nước tráng thiếc, boar thủy tinh một mặt, hai mặt, bột ăn mòn, bán lẻ và bán sỉ khổ lớn, khổ nhỏ thôi thì cứ gọi là đủ cả

email:

Comment

Về tác giả

Collapse

linhdddd Tìm hiểu thêm về linhdddd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X