Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần anh em trợ giúp về Print-Layout 5.0

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần anh em trợ giúp về Print-Layout 5.0

tình hình là em vẽ mạch trên print-playout mà sao kích thước thấy nó nhỏ quá, có 50mm vuông là sao.
    em nghĩ kích thước thật phải lớn hơn nhiều chứ ( em moi học vẽ mạch trên Print-Layout anh em thông cảm. Hồi trước em toàn vẽ trên Corel)
    ve maccch.LAY
    Last edited by quangdai2007; 22-09-2012, 20:19.
    ĐÀ LẠT một ngày không có em

Nguyên văn bởi quangdai2007 Xem bài viết
    tình hình là em vẽ mạch trên print-playout mà sao kích thước thấy nó nhỏ quá, có 50mm vuông là sao.
    em nghĩ kích thước thật phải lớn hơn nhiều chứ ( em moi học vẽ mạch trên Print-Layout anh em thông cảm. Hồi trước em toàn vẽ trên Corel)
    ve maccch.LAY
    Có ít linh kiện nên nó nhỏ là đúng rồi bạn ạ

Comment

Nguyên văn bởi quanghao Xem bài viết
      Có ít linh kiện nên nó nhỏ là đúng rồi bạn ạ
      KT như vậy liệu có chuẩn với linh kiên thật không bạn. bạn cccho mình hỏi thêm là có cách nào export ra jpg mà nền đen chỉ vừa bằng kích thước boad mạch không

Comment

KT như vậy liệu có chuẩn với linh kiên thật không bạn. bạn cccho mình hỏi thêm là có cách nào export ra jpg mà nền đen chỉ vừa bằng kích thước boad mạch không
        Bạn nên xuất ra pdf hoặc geber ( cơ sở mạch in nào cũng làm được cả ) mới chuẩn chứ. Còn việc màu đen, trắng thì bạn bỏ các lớp thừa đi , in chế độ đen trắng là ok.
        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
          Bạn nên xuất ra pdf hoặc geber ( cơ sở mạch in nào cũng làm được cả ) mới chuẩn chứ. Còn việc màu đen, trắng thì bạn bỏ các lớp thừa đi , in chế độ đen trắng là ok.
          cảm ơn anh em đã giúp đỡ nhiều

Comment

Các bác cho em hỏi có ai có thư viện linh kiện trong Print_layout không cho em xxin với

Comment

Các bác cho em hỏi có ai có thư viện linh kiện trong Print_layout không cho em xxin với
              cậu tự tạo thôi
              cái này tạo linh kiện mới quá nhanh mà

Comment

Về tác giả

Collapse

quangdai2007 Tìm hiểu thêm về quangdai2007

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X