Thông báo

Collapse
No announcement yet.

transsistor thuan

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• transsistor thuan

Chao cac bac! hom nay cho em hoi cac anh mot chuyen nhe,xin cac anh chi giao. chuyen la the nay, em da dung mach cau H de dao chieu dong co, em cu tuong binh thuong nhung co mot so van de xay ra voi tranistor nhu sau:
    1. Con transistor nghich (cu the la em dung C2383) sao em dat dien ap vao 12V nhug sau khi ra chi con lai khoang hon 4V?
    2. Con transistor thuan (cu the la A1013) em kịc tin hieu duong hay am no cung dan?
    Mong cac bac, cac anh giup em giai dap nhe. Cam on that nhieu!

Nguyên văn bởi congloitv Xem bài viết
    Chao cac bac! hom nay cho em hoi cac anh mot chuyen nhe,xin cac anh chi giao. chuyen la the nay, em da dung mach cau H de dao chieu dong co, em cu tuong binh thuong nhung co mot so van de xay ra voi tranistor nhu sau:
    1. Con transistor nghich (cu the la em dung C2383) sao em dat dien ap vao 12V nhug sau khi ra chi con lai khoang hon 4V?
    2. Con transistor thuan (cu the la A1013) em kịc tin hieu duong hay am no cung dan?
    bạn phải đưa mạch lên thùi mới biết được chứ

Comment

Nguyên văn bởi congloitv Xem bài viết
      bạn nói ngnag mò kim đáy bể quá
      có hình hoặc mạch hoặc cái j đó cụ thể
      good luck !!!

Email:
      Gmail:

Comment

chắc nó dẫn chưa bảo hòa ấy mà. thay con điện trở chân b nhỏ lại. mạch cầu H phải có thêm 2 con c828 hay c1815 đệm nữa thì tốt hơn.
        "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
        yahoo:
        gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

congloitv Tìm hiểu thêm về congloitv

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X