Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch solar checking

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mạch solar checking

em mới làm xong tấm pin poly 63w.nhưng miền bắc mùa đồng rồi nên nắng yếu em chưa được dịp test thử công xuất lớn nhất của pin.hì hục tìm lòi cả mắt mà trên mạng không có mạch solar checking đâu.bác nào có tí chút tiếng anh có thể tìm giúp em được không ạ.bọn khoai tây em nghĩ là có mạch nhưng em rốt tiếng anh nên tìm kiếm có giới hạn.có pro có ít thông tin mạch của nó thì cho em với nhá/.cám ơn các bác rất nhiều

checking hay tracking???
    sau.ph

Comment

Nguyên văn bởi T.L.M Xem bài viết
      checking hay tracking???
      sorry bác tracking ạ.

Comment

[ATTACH=CONFIG]54826[/ATTACH]Click image for larger version

Name:	Photo2731.jpg
Views:	7
Size:	72.6 KB
ID:	1369057Click image for larger version

Name:	Photo2732.jpg
Views:	9
Size:	100.6 KB
ID:	1369058Click image for larger version

Name:	Photo2733.jpg
Views:	6
Size:	147.5 KB
ID:	1369060Click image for larger version

Name:	Photo2734.jpg
Views:	3
Size:	112.0 KB
ID:	1369061
        Last edited by thuan3112; 02-11-2012, 19:20.

Comment

Click image for larger version

Name:	Photo2735.jpg
Views:	1
Size:	105.4 KB
ID:	1369062Click image for larger version

Name:	Photo2736.jpg
Size:	117.2 KB
ID:	1369063Click image for larger version

Name:	Photo2737.jpg
Size:	162.7 KB
ID:	1369064Click image for larger version

Name:	Photo2739.jpg
Views:	9
Size:	99.3 KB
ID:	1369065

Comment

em nó đẹp như vậy có bác nào vào ngó quá thì phụ up em giùm một tay nha các bác.cám ơn các bác rất nhiều

Comment

có bác nào có tài liệu của món này không vậy.sao cứ lặng im như vậy.ạc ặc

Comment

Nguyên văn bởi thuan3112 Xem bài viết
                em nó đẹp như vậy có bác nào vào ngó quá thì phụ up em giùm một tay nha các bác.cám ơn các bác rất nhiều
                Nhìn thấy thèm nhỏ rãi bác ạ ! vùng sâu vùng xa mà có mấy em này phục vụ thì tuyệt vời, chẳng phải năn nỉ ỉ ôi mấy cụ điện lực! Nhưng mà không biết đón dâu có nhiều xu không vậy Bác ?

Comment

tốn hơn 1 củ đấy bác à.cell bên mỹ em nhờ người mua hộ đó.hihi.ai có nhu cầu em lấy hộ cho em ở HN hoặc THANH HÓA nha

Comment

tốn hơn 1 củ đấy bác à.cell bên mỹ em nhờ người mua hộ đó.hihi.ai có nhu cầu em lấy hộ cho em ở HN hoặc THANH HÓA nha
                    bạn ở chỗ nào hà nội vậy? cho mình số điện thoại mình đang cần nich yahoo của mình changtrai_hn78 hoặc minhson1978@gmail.com.

Comment

em ở nhổn bác à.0947.327.604-0982.773.927 các bác đặt hàng càng nhiều thì càng rẻ.sắp tới khoảng cuối tháng hàng về.tại vì bây giờ đang kẹt tiền nên chưa mua được.em đang là sinh viên thôi.chứ không phải là người buôn bán gì đâu nên mod đừng xóa bài của em nha.nếu bác nào co nhu cầu lấy cell về hàn thì gọi cho em nhé.càng nhiều người mua càng rẻ mất có 1 lần ship về thôi.các bác cũng có lợi em cũng có lợi.

Comment

em muốn thanh lý một ít cell bị sứt.nhưng vẫn dùng được thông số của cell 3x6 inch poly màu xanh dương U=0.55v I=4a.nhưng cell bị sứt một tí thôi như đầu đũa ấy nhưng U vẫn đạt 0.55 kể cả bị vỡ từng mảnh vẫn vậy không bao giờ u giảm chỉ có I giảm thôi.các bác muốn nghiên cứu thì nên kiếm những cell rẻ tiền mà thực tập.rồi mới nâng cao tay nghề đựoc

Comment

không ai khoái nóm này sao hixhix

Comment

http://www.dientuvietnam.net/forums/...16/#post626394

Comment

em muốn thanh lý một ít cell bị sứt.nhưng vẫn dùng được thông số của cell 3x6 inch poly màu xanh dương U=0.55v I=4a.nhưng cell bị sứt một tí thôi như đầu đũa ấy nhưng U vẫn đạt 0.55 kể cả bị vỡ từng mảnh vẫn vậy không bao giờ u giảm chỉ có I giảm thôi.các bác muốn nghiên cứu thì nên kiếm những cell rẻ tiền mà thực tập.rồi mới nâng cao tay nghề đựoc
                              Bác cho tôi cái hình ảnh và rô rá ra sao.Bác có thể gửi vào mail cho tôi .thank

DĐ : 0984 334 368

Comment

Về tác giả

Collapse

thuan3112 Tìm hiểu thêm về thuan3112

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X