Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc main h61, xin các bác giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc main h61, xin các bác giúp

E có main asus h61mf , cái main này có cài được Windows 10 không, sao e xem trên trang chủ asus con h81 nó ghi operating system Windows 7 và 8.1, vậy có cài win 10 dc không

Dạ cài được chú ạ. 1 số mên đời mới thì ko cài được win xp bị lỗi màn xanh nhưng cố tình lươn lẹo đem ổ cứng sang mên khác cài xp rùi về chạy đờ rai vơ...

Comment

Nguyên văn bởi mèomướp Xem bài viết
      Dạ cài được chú ạ. 1 số mên đời mới thì ko cài được win xp bị lỗi màn xanh nhưng cố tình lươn lẹo đem ổ cứng sang mên khác cài xp rùi về chạy đờ rai vơ...
      Cám ơn bác nhiều, e chỉ thấy lạ ở chỗ operating system Windows 7 và 8.1 mà vẩn cài được win 10 hay thiệt , vậy asus ghi thông tin vậy chi cho mệt, hay có kiểu gì khác

Comment

Nguyên văn bởi trung30000 Xem bài viết

Cám ơn bác nhiều, e chỉ thấy lạ ở chỗ operating system Windows 7 và 8.1 mà vẩn cài được win 10 hay thiệt , vậy asus ghi thông tin vậy chi cho mệt, hay có kiểu gì khác
        Vì phần cứng nó yếu, nếu chạy win 10 sẽ ko mượt như win đời thấp mất công hãng nó đi giải thích

Comment

Họ ghi gì thì kệ họ thôi ạ. Cháu thấy dùng win7 là được rùi ạ. Win 8 chậm hơn. Win10 thì nhanh nhưng mà khi cắm thêm phần cứng hay bị lỗi màn xanh và phải cài lại ạ...

Comment

Main Asus H61 ra đời năm 2012 còn Window 10 ra mắt năm 2014. Nghĩa là lúc H61 ra đời thì vẫn chưa ai biết Window 10 là cái gì thì sao mà nó support mà ghi (đố bạn biết đứa con tiếp theo của tôi tên gì đấy). Và một hãng lớn không thể ghi thông tin không chắc chắn. Cho nên mặc dù vẫn cài được Win 10 nhưng không có gì bảo đảm nó hoạt động ổn định, ghi lên lỡ có gì nó kiện thì cho mà bán nhà đền.

Comment

Về tác giả

Collapse

trung30000 Tìm hiểu thêm về trung30000

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X