Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch cao áp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Mắc song song thì thêm điện trở cực B và cực E riêng, không xài chung điện trở.

Comment

Nguyên văn bởi tamkythuat Xem bài viết
      Mắc song song thì thêm điện trở cực B và cực E riêng, không xài chung điện trở.
      cảm ơn bạn nhiều nha. mình đã làm được rồi.chúc bạn cùng gia đình năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG, VẠN SỰ NHƯ Ý

Comment

Không có chi, giúp đỡ nhau là việc tốt. Tôi cũng chúc bạn năm mới nhiều sức khoẻ, vạn sự bình an.

Comment

Nguyên văn bởi tamkythuat Xem bài viết
          Không có chi, giúp đỡ nhau là việc tốt.
          Rất ngưỡng mộ bạn. Bạn đúng là một người có TÂM làm KỸ THUẬT, con người bạn quá đúng với nickname bạn chọn.
          Thời buổi bay giờ, số người như bạn, như chúng ta, làm kĩ thuật với cái tâm trong sáng không vụ lợi, chỉ với mục đích cuối cùng là đem kĩ thuật, ứng dụng kĩ thuật phục vụ con người một cách tốt nhất, hiệu quả nhất có thể, chứ không lấy kĩ thuật để phục vụ lợi ích cá nhân hay giấu giếm những kĩ năng, kĩ thuật mà mình biết hòng trục lợi...

Chúc bạn luôn thành công, thành công hơn nữa trong công việc và cuộc sống, để giúp đỡ được nhiều người hơn nữa!

Comment

Nguyên văn bởi dinhthuong80 Xem bài viết
            Rất ngưỡng mộ bạn. Bạn đúng là một người có TÂM làm KỸ THUẬT, con người bạn quá đúng với nickname bạn chọn.
            Thời buổi bay giờ, số người như bạn, như chúng ta, làm kĩ thuật với cái tâm trong sáng không vụ lợi, chỉ với mục đích cuối cùng là đem kĩ thuật, ứng dụng kĩ thuật phục vụ con người một cách tốt nhất, hiệu quả nhất có thể, chứ không lấy kĩ thuật để phục vụ lợi ích cá nhân hay giấu giếm những kĩ năng, kĩ thuật mà mình biết hòng trục lợi...

Chúc bạn luôn thành công, thành công hơn nữa trong công việc và cuộc sống, để giúp đỡ được nhiều người hơn nữa!
            đúng bạn à, chúc bạn cùng gia đình năm mới SỨC KHỎE, VẠN SỰ BÌNH AN

Comment

Đọc chú dinh... Viết cháu cảm động rơi nước mắt ấy ạ. Sáng nay nhờ đọc bài viết này cháu mượn văn của chú để nịnh cô giáo tha cho tội đi muộn thế là cả lớp được nghỉ vì cô nghe xong lăn ra cười rụng mất hàm răng giả phải về bán thóc để đi bác sĩ gắn lại ấy ạ...

Comment

Về tác giả

Collapse

nghungquoc Tìm hiểu thêm về nghungquoc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X