Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đèn compact chạy điện 12VDC Xin được chỉ giáo

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

ba lat điện tử đảo ngược đầu ....co nghia la sao ha ban

Comment

dùng led luxeon + lm2576-adj đi bác. Vừa tiết đơn giản, hiệu suất cao, lại tiết kiệm điện cho battery

Comment

đã là luxeon thì dùng hẳn 3055 cho nó máu bác ạ

Comment

Mỗi loại đều có ưu điểm và khuyết điểm riêng , Bóng tuýp hay huỳnh quang hiệu suất thuộc loại khá , nhưng khi bóng sáng hết công suất luôn phát ra một ánh sáng mát , và bóng chỉ ấm thôi , còn Luxenon thì hiệu suất cao , công suất không phải nhỏ , và quan trọng khi sáng nó toả ra một nhiệt lượng rất lớn , cực nóng do vậy lắm trên Ôtô sẽ rất nóng và nếu ko có vỏ chụp sẽ bị sun các thứ ở gần

Comment

co ai co ban ve nguyen ly lam viec den compac cho em xin voi. xin cam on cac pac

Comment

Nguyên văn bởi amactiensinh Xem bài viết
              co ai co ban ve nguyen ly lam viec den compac cho em xin voi. xin cam on cac pac
              Đây ! Tha hồ ngâm cứu nhé ! >>>> http://pavouk.org/hw/lamp/en_index.html

Comment

mấy pro cho hỏi 1 bóng compac 11w 220v mà sao dùng nguồn Dc 12v vẫn sáng được (ắc quy) ???? sao không đúng điện áp mà vẫn sáng. cảm ơn đã chỉ bảo!

Comment

Nguyên văn bởi hdnamca Xem bài viết
                  mấy pro cho hỏi 1 bóng compac 11w 220v mà sao dùng nguồn Dc 12v vẫn sáng được (ắc quy) ???? sao không đúng điện áp mà vẫn sáng. cảm ơn đã chỉ bảo!
                  nếu thế thì đèn của bạn đã có bộ kích ở cái đui đèn đó,và nó cũng chỉ thắp được bóng 220v-11w thôi
                  Đời là một chiếc bậc thang Sự học là một quyển vở không trang cuối cùng

Comment

Ai có mạch này cho mình với chỉ một bax một trở một tran để thắp đèn chữ U dùm mình

Comment

Nguyên văn bởi maitienloc Xem bài viết
                      nếu thế thì đèn của bạn đã có bộ kích ở cái đui đèn đó,và nó cũng chỉ thắp được bóng 220v-11w thôi
                      hi cám ơn nha

Comment

Về tác giả

Collapse

hero_7070 Tìm hiểu thêm về hero_7070

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X