Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin mạch led 7 maù. 12v 5ah

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin mạch led 7 maù. 12v 5ah

ai lm cho e mach .như thê nay.
    : măc 2 led 7 màu vào nguôn. Accu 12v 5ah .xe dream..cư 5 phút chuyên. Màu 1 lân. Hoăc .là có nút bâm. Chuyên. Mau.

n.n vao giup nao.

Comment

Nếu Led của bạn là loại led 4 chân RGB thì sẽ đơn giản , còn là loại led 7 màu nháy đó thì cho ông giáo sư đầu ngành điện tử thì cũng chịu vì trong led đó nó đã đc tích hợp sẵn ic nháy bên trong , cấp nguồn là nó chạy , nếu giảm nguồn hay tăng nguồn nó chỉ nháy nhanh hơn hay chậm hơn 1 chút xíu và led sáng hơn hay tối hơn , ko thể điều chỉ đc thời gian của loại led đó

Comment

a

mìng đang hỏi về led đó mà bạn bạn có làm đc không cho mình cái sơ đô... đy

Comment

Nguyên văn bởi windypri1102 Xem bài viết
          mìng đang hỏi về led đó mà bạn bạn có làm đc không cho mình cái sơ đô... đy
          vậy bạn hỏi led nào LED RGB 4 chân hay LED 2 chân nháy 7 màu ??

Comment

4 chân ý hihi

Comment

LED đó thì làm đc , bạn dÙng 555 và 4017 , lấy 3 ngõ ra thôi , và chỉnh lại tần số cho 555 là bạn 1 có 1 mạch ngon bổ rẻ , còn sơ đồ mạch thì Gu gồ nhiều lắm , hoặc bạn biết về VDK thì quá đơn giản , lập trình 1 con như 89 ( tớ chỉ biết và làm với con này ) với những yêu cầu từ đơn giản đến phức tạp , mạch cũng ko quá đắt , 1 IC vdk có 17k ( 89S52 ) 1 thạch anh , vài trở vài tụ chắc chỉ tầm 30k

Comment

Về tác giả

Collapse

windypri1102 Tìm hiểu thêm về windypri1102

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X