Thông báo

Collapse
No announcement yet.

có bác nào ở hà nội

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• có bác nào ở hà nội

em định học về điện tử vì em thích nó từ nhỏ nhưng giờ đi làm rồi kiếm chỗ học tối khó quá mà kiếm được không biết có uy tín không em timd được dậy nghề bách khoa ở phố vọng có bác nào đã từng được đào tạo ở đây cho em vài ý kiến để em tham khảo với em định học điên tử ở trung tâm này hay có trung tâm nào ở gần cầu vinh tuy hay cầu thanh trì dậy nghề uy tín buổi tối thì chỉ giúp em với em cảm ơn trước

Email :binhminh_xemangemve2007@yahoo.com

không có ai tư vấn cho em vụ này ạ

Comment

đánh dấu bài này ngồi hóng.

Comment

bác có cùng suy nghĩ với em à

Comment

các tiền bối trong nghành không có gì chỉ bảo em ạ em dang rất đắn đo mong được các tiền bối chỉ giáo (((((((((((((((((

Comment

Nguyên văn bởi nguyendoan67 Xem bài viết
            bác có cùng suy nghĩ với em à
            đúng bạn ạ.

Comment

hay bác với em cùng đi học bác ở chỗ nào vậy.mà sao các tiền bối trong ngành không ai cho ý kiến góp ý vậy nhỉ có bác nào rảnh thì ghé qua để lại cho em vài lời với ạ

Comment

hay bác với em cùng đi học bác ở chỗ nào vậy.mà sao các tiền bối trong ngành không ai cho ý kiến góp ý vậy nhỉ có bác nào rảnh thì ghé qua để lại cho em vài lời với ạ
                xin học thì có gì mà góp ý đây bác ơi ! mỗi chỗ mỗi khác , bác phải đến tận nơi mà hỏi thì mới biết chứ , chứ trên diễn đàn này thành viên khắp đất nước , thì biết thế nào mà góp ý đây , mà nói thật nhé , học ở tiệm lâu thành nghề lắm , hoặc nghề mì ăn liền thôi , chứ còn bài bản thì còn khuya ! nếu có tư duy tốt thì mua tài liệu và xác máy về + thêm trợ giúp trên diễn đàn thì may ra nhanh hơn , học phí rẻ hơn đấy .

Comment

bác ơi tự học không đơn giản đâu bác ạ không phải ai cũng nhiệt tình như bác đâu ạ ! em thì em chỉ sợ chất lượng dậy không ra gì và sợ bị lừa tiền mất tật mang thôi chứ được học thì giá nào em cũng ok hết ạ vì giờ em đi làm cộng thêm nhiều chuyện nên em chỉ học được buổi tối thôi tìm được cái trung tâm dậy nghề đó nhưng không biết thế nào không biết có ai đã từng được đào tạo ở đây ra thì cho em xin vài lời nhận sét về chất lượng và vân vân và vân vân vì em không am hiểu về các vẫn đề này nên phân vân lắm y như kiểu hồi học cấp 2 thi nên cấp 3 ý lựa chọn trường để học phù hơp với mình!
                  quan điểm của em thì như câu các cụ ngày xưa nói là không thầy đố mày làm nên nhưng mà em suy nghĩ thì không biết thầy nào đưa mình nên đấy mới là vấn đề em băn khoan nhất em cũng sang tận đó hỏi rồi nói chung là nó hướng dẫn nhiệt tình nhưng mà em thấy đấy như kiểu là cửa hàng sửa chữa em có nhiều suy nghĩ và phân vân từ hôm qua chỗ đó hỏi đến giờ vẫn chưa quyết định được em viết nên đây hi vọng có ai đã từng được đào tạo ở đây cho em vài lời khuyên về trung tâm dậy nghề bách khoa

Comment

nói thật với bác em cũng đang tự học đây ạ nhưng học phí không hề rẻ tý nào bác ạ vì không có người hướng dẫn nên em mất một khoản kha khá rồi ạ

Comment

nói thật với bác em cũng đang tự học đây ạ nhưng học phí không hề rẻ tý nào bác ạ vì không có người hướng dẫn nên em mất một khoản kha khá rồi ạ
                      vì chưa học mà đã làm nên phải chịu tốn học phí thôi , cứ học kỹ rồi hãy làm ....

Comment

lúc nào đi thì rủ mình nhé. có lẽ trung tâm dạy nghề bách khoa ở phố vọng có lẽ ổn đấy.dtdd.rar
                        . thôi thì phải thử mới biết được. đồng ý với bạn #9 .
                        http://www.mediafire.com/download/xd...1eks5/dtdd.rar

Comment

bác nhà ở đâu vậy ạ em ở gia lâm

Comment

vâng nhưng mà đọc không thì cũng khó bác ạ cái gì cũng có cái giá của nó ạ em vừa đọc vừa làm cũng vỡ ra được nhiều

Comment

bác nhà ở đâu vậy ạ em ở gia lâm
                              tớ ở lệ chi gia lâm.

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyendoan67 Tìm hiểu thêm về nguyendoan67

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...