Thông báo

Collapse
No announcement yet.

crt mất dao độ́̀̉̃ng dó̀ng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• crt mất dao độ́̀̉̃ng dó̀ng

Em có sứ̀̉a 1em tivi crt ic tố̀̉ng 8873c só̀ dó̀ng c5885 mắc pan bậ́̀̉̃t lên khoá̀̉g 1phút lá̀ bậ́̀̉̃t tắt liên tụ́̀̉̃c,đc thấ̀y kêu thay em đé̀n trước biến thế cấp nguố̀n cho só̀ dó̀ng,tí̀nh hí̀nh khá̀̉ quan ko con hiên tương đó nứ̀̉̃a,thế nhưg khi tắt đi đóg nắp vao thứ̀̉ lai thí lai dinh pan đo,tim hiêu thêm e thay tiêp em thach anh dao đôg gấn ic tố̀̉g k2966m vân ko đc,các bác giúp em vơi,tiế̀n thê? Nói luôn nguyên lý sao lai sưa? Nthế...cân gấp mai khách lấy,em đag hok vjêk kiếm cơm bên lá̀o mog moi ng chi day nhiet tinh,con vê phia thay e ố̀̉g đag chuyên sag buôn gố̀̉̃ kiếm ít vê ăn tết nên đê em tư mo,ma e hoc qtmang bị́̀̉̃ đứt gáh đươg hok nên sag đây hok lam đtứ̀̉ vê căn ban? Con yếu nhiêu các bác đứ̀ng chê...cá̀̉m ơn các bác trước...

Dịch thử
    Em có sửa 1 em tivi crt ic tổng 8873c sò dòng c5885 mắc pan bật lên khoảng 1 phút là bật tắt liên tục,đt(điện thoại) thầy kêu thay em đèn trước biến thế cấp nguồn cho sò dòng, tình hình khả quan ko còn hiện tương đó nữa, thế nhưng khi tắt đi đóng nắp vào thử lại thì lại dính pan đó,tìm hiểu thêm em thay tiếp em thạch anh dao động gần ic tổng k2966m vẫn ko đc, ,các bác giúp em với, tiện thể? Nói luôn nguyên lý sao lai sửa? Như thế...cần gấp mai khách lấy,em đang học việc kiếm cơm bên lào mong mọi người chỉ dậy nhiệt tình, còn về phía thầy em ổng đang chuyển sang buôn gỗ kiếm ít về ăn tết nên để em tự mò, mà e học quản trị mạng bị́̀̉̃ đứt gánh đường học nên sang đây học làm điện tử về căn bản? Còn yếu nhiều các bác đừng chê...cảm ơn các bác trước...
    Last edited by vungtau_tv; 04-01-2014, 23:09.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

Đa tim ra bênh,do bo đô nguôn cac bac ah,bac nao co sua pan nay luu y xem nêu tivi đa đô nguôn thi xem điên ra 115v co bi dung kim ko nhe,đung la kiên thuc ko băng kinh nghiêm,bênh nay do ông thay minh tim ra

Comment

Về tác giả

Collapse

funny812 Tìm hiểu thêm về funny812

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X