Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách chuyển file từ protues sang orcad

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cách chuyển file từ protues sang orcad

Em nghe ông thầy của em nói là có 1 cách chuyển file từ bên protues sang bên orcad . Bác nào biết cách làm thì chỉ giúp thằng em với
    Tại sao lại học điện???
    Sống cũng vì điện!!!
    Chết cũng do điện!!!

ban chuyen xang orcad lam gi.Neu can lam mach in thi ben protues cung ho tro duoc ma.

Comment

Nguyên văn bởi mario Xem bài viết
      Em nghe ông thầy của em nói là có 1 cách chuyển file từ bên protues sang bên orcad . Bác nào biết cách làm thì chỉ giúp thằng em với
      Sửa file Netlist của Proteus thành Netlist của Orcad là Ok,chuyện này không khó nhưng chẳng mấy ai khuyến khích làm việc này vì không có file shema,chúng không thể tương tác được với nhau,nếu có gì thay đổi bên shema thì lại phải chạy lại AutoECO.

email:
      Giá mà mạch điện tử không có nhiễu (noise) thì mình bây giờ đã là ... đại gia

Comment

Nguyên văn bởi otacon Xem bài viết
        Sửa file Netlist của Proteus thành Netlist của Orcad là Ok,chuyện này không khó nhưng chẳng mấy ai khuyến khích làm việc này vì không có file shema,chúng không thể tương tác được với nhau,nếu có gì thay đổi bên shema thì lại phải chạy lại AutoECO.
        Pác có thể chỉ rõ hơn giùm em được không ( tốt hơn nữa pác có thể post hình cho em luôn em thanks pác nhiều ). Tại ông thầy của em cho em 1 câu hỏi như vậy để cho em thực tập môn điện tử 2 chứ em đâu muốn lằm rắc rối đến như vậy.
        Tại sao lại học điện???
        Sống cũng vì điện!!!
        Chết cũng do điện!!!

Comment

các bác cho em nhờ nếu muốn chuyển từ mạch ve từ proteus sang autocad để in a0 làm thế nào ạ

Comment

Bạn có thể hướng dẫn giúp mình chuyển đổidc ko?bằng hình ảnh hay clip gì cũng dc...mình đang rất cần cách này mong bạn giúp đỡ

Comment

Nguyên văn bởi namcop Xem bài viết
              các bác cho em nhờ nếu muốn chuyển từ mạch ve từ proteus sang autocad để in a0 làm thế nào ạ
              Protues cũng in được A0 mà bạn?!

Comment

Về tác giả

Collapse

mario Tìm hiểu thêm về mario

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X