Thông báo

Collapse
No announcement yet.

HELP_Át chống giật bị nhảy khi lắp mạch cầu thang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

mình có ý này nếu bạn lấy line ở đâu thì neutral ở đó không dùng lẫn lộn được nếu đấu khác đi thì elcb, rccb sẽ nhảy ( tác động)

Comment

hôm nay mới vào đây thấy hay quá các bạn làm ơn cho hỏi át chống giật mua ở đâu ở hà nội giá cả thế nào minh chưa nghe chưa nhìn thấy cái này bao giờ .xin cảm ơn các bạn đã quan tâm chỉ bảo

Comment

Nguyên văn bởi thienphuc Xem bài viết
        hôm nay mới vào đây thấy hay quá các bạn làm ơn cho hỏi át chống giật mua ở đâu ở hà nội giá cả thế nào minh chưa nghe chưa nhìn thấy cái này bao giờ .xin cảm ơn các bạn đã quan tâm chỉ bảo
        Bạn lên phố Nguyễn Công Trứ, đến chỗ bãi gửi xe ôtô... Quanh đó có rất nhiều cửa hàng. Có đủ các loại (và giá cũng biến động khủng khiếp).
        Chú ý: Xem kỹ hàng trước khi mua. Coi chừng đồ lởm.
        Đêm nay tớ không ngủ - ngày mai tớ ngủ bù

Comment

Hoặc contact trực tiếp với tôi theo số 0982083106. Hàng TQ xịn, giá 60k, có đầy đủ C/O. Giao hàng tận nơi.
          AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
          Xem thêm tại Online Store ---> Click here
          Mob: 0982.083.106

Comment

Các bạn đã quên đi nguyên lý cơ bản của RCCB rồi! Nguyên lý là dòng điện đi ra phải bằng dòng điện đi về(Iout=Iin). Nếu bạn dùng nguồn từ 2 tầng khác nhau chắc chắn là không được rồi! Bạn đấu thử cách này xem: bạn chỉ dùng 1 nguồn nhất dịnh tại 1 tầng nhất định. Chuyền tín hiệu đi sang tầng khác. Vị trí công tắc ở tấng khác tuyệt dối không được lấy nguồn ở tầng đó chỉ làm như là dụng cụ chuyển đổi thôi. chúc bạn thành công!

Comment

Về tác giả

Collapse

daochoi_123 Tìm hiểu thêm về daochoi_123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X