Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp đỡ gấp gấp. Please!....

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp đỡ gấp gấp. Please!....

Xin phép anh admin cho bài của em lưu lại lâu lâu một téo nha, nếu em có nhầm nhọt gì, mong anh chỉ bảo.

Chào các anh chị, em là newbie, em bắt đầu học về lĩnh vực này từ con số 0.
    Có anh/ chị nào biết chỗ nào thực tập ko, chỉ em với, em chưa biết gì cả, e mong tìm được một chỗ thực tập. Mục đích của em là tìm chỗ nào đó, có đầy đủ linh kiện, kỹ thuật, và có người giỏi để em học hỏi/ hoặc có anh/ chị nào giỏi nhận em làm đệ với.
    Rất mong nhận được sự phản hồi của anh chị.
    Cảm ơn mọi người đã đọc.
    My phone number: 0975325357
    Mail address : buratino0905@yahoo.com

theo mình thì bạn nên tự học.chẳng có ai nhận mình là giỏi để dạy bạn đâu.mà tự học tự làm thì sẽ nhớ lâu hon.chẳng lẽ bạn định đi học ng ta cả đời sao.hãy bắt đầu từ những ji nhỏ nhất.chào thân ái

Comment

Nguyên văn bởi Tuank38ic Xem bài viết
      theo mình thì bạn nên tự học.chẳng có ai nhận mình là giỏi để dạy bạn đâu.mà tự học tự làm thì sẽ nhớ lâu hon.chẳng lẽ bạn định đi học ng ta cả đời sao.hãy bắt đầu từ những ji nhỏ nhất.chào thân ái
      Không, ý em là em chưa biết bắt đầu từ đâu, và thực ra đồ nghề em cũng không có, nếu mua thì không biết phải mua cái j, vả lại sinh viên thì hầu bao cũng ko dư giả cho lắm.
      Thành ra rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh/chị.

Comment

phải tự học là chính thôi bạn à
        học không hiểu thì hỏi, như thế sẽ tiến bộ và có kiến thức chắc chắn hơn
        sinh viên là study mà
        hãy bắt đầu từ cấu tạo và nguyên lý hoạt động của các linh kiện đơn giản : R, C , L , TRANSISTORS...... rồi bạn sẽ khám phá được nhiều đó
        chúc bạn thành công !
        0945061338(vocam.h@gmail.com,lehanhdtk3@gmail.com)
        ||
        PROGRAMING(C,ASM),HARDWARE,LMD,RTC,GPRS,GPS....ALL OF VDK

Comment

neu ban chua biet ji thi hay hoc cach tao ra mot nguon on ap 5v và tap hoc cach lap mot mach da hai.lap them may con led vao thi se co mot bo den trang tri rat tuyet.hay bat dau tu hom nay di

Comment

bạn cũng có thể đăng lí tại mấy trường nghề : kỹ thuật hùng vương tp.hcm trên đường NGUYỄN CHÍ THANH Q5.

Comment

Nguyên văn bởi mepic Xem bài viết
              bạn cũng có thể đăng lí tại mấy trường nghề : kỹ thuật hùng vương tp.hcm trên đường NGUYỄN CHÍ THANH Q5.
              Thanks ! Em ở Hà Nội cơ anh à.

Comment

mình góp ý thế này, bạn cứ lên internet kiếm 1 cái mạch nào đó, nhìn thực te 1 chút, về nhà làm y chang, (mua linh kiện, làm mạch in, hàn), cho nó chạy, rồi tím nguyên lý, bí tới đâu hỏi tới đó, sau đó mà vẫn có hứng thú thì học MCL (vi điền khiển), học tới đây thì xác dinh hưóng di tiếp !,

Comment

den truong dhspkttphcm neu ban co dieu kien ban nha
                  |

Comment

den rui lien he so 0985959126 gap tuan ay
                    |

Comment

Về tác giả

Collapse

steve Tìm hiểu thêm về steve

Bài viết mới nhất

Collapse