Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về trung tâm học code

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về trung tâm học code

Mình sinh viên năm 2 khoa CNTT ở Hà Nội muốn đăng ký học code c và java nên đăng ký học ở đâu được ah? Có trung tâm nào hay trường nào dạy thêm theo giờ ko cả nhà ? mình muốn đăng ký đi học sớm với ! Kiểu chưa biết gì từ đầu? mọi người tư vấn giùm mình, tks all.

freecodecamp hoặc có điều kiện thì lên udemy

Comment

Hoặc bạn quan tâm đến trình độ và thu nhập tốt sau khi học xong thì tìm hiểu khoá học tại Bách khoa aptech nhé.

Comment

Youtube and Google là 2 ông thầy có kiến thức bự. Bạn chỉ cần siêng năng và chăm chỉ.
        Sau khi học căn bản nên kiếm chỗ thực tập cho nhiễn nữa là okie

Comment

Cố gắng học một ngôn ngữ dễ hiểu như C trước để hiểu lập trình ntn đã.Học xong mai sau tiếp cận các ngôn ngữ khác cũng dễ hiểu hơn vì đa phần các ngôn ngữ cơ bản nó tương tự nhau

Comment

Chỉ cần CHĂM CHỈ và NỖ LỰC là được bạn ạ!

Comment

Vì ngôn ngữ này giúp hiểu sâu hơn về cấu trúc, cách vận hành, nền tảng code. Dùng ngôn ngữ này để rèn luyện tư duy lập trình cơ bản dễ làm quen hơn ngôn ngữ khác

Comment

học ở Hackerank nha bạn, học phí rẻ, thời gian học linh động, nội dung học phong phú )

Comment

Nguyên văn bởi motherofnhat Xem bài viết
                  học ở Hackerank nha bạn, học phí rẻ, thời gian học linh động, nội dung học phong phú )
                  toàn tiếng anh ông ơi 😳😳

Comment

Mình cũng năm 2 - nếu bạn ko ngại qua phòng mình ta cùng học gõ Cod3 =))) học có đôi dễ hiểu hơn

Comment

Nguyên văn bởi Lethanh_2000 Xem bài viết
                      Mình cũng năm 2 - nếu bạn ko ngại qua phòng mình ta cùng học gõ Cod3 =))) học có đôi dễ hiểu hơn
                      lethanh . được bạn ơi.....

Comment

Tự học được mà đi hỏi trực tiếp các khóa trên ý học code cần tính tự lập nhiều nên chịu khó xem giáo trình, tìm hiểu thêm có thêm TA đọc thêm trên mạng nữa thì càng tốt :3

Comment

Nguyên văn bởi chienpham_01 Xem bài viết
                          Tự học được mà đi hỏi trực tiếp các khóa trên ý học code cần tính tự lập nhiều nên chịu khó xem giáo trình, tìm hiểu thêm có thêm TA đọc thêm trên mạng nữa thì càng tốt :3
                          mình thấy r hno lên https://itnavi.com.vn/ thấy nhiều kinh nghiệm bổ ích phết

Comment

Về tác giả

Collapse

vuminhieu92 Tìm hiểu thêm về vuminhieu92

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X