Thông báo

Collapse
No announcement yet.

An toàn điện - tác giả Phan Thị Thu Vân???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• An toàn điện - tác giả Phan Thị Thu Vân???

xin lỗi nếu có làm phiền. Mình là mem mới nếu có post không đúng xin các bác thông cảm nhé.
    Mình vừa xem xong sách an toàn điện của tác giả trên. tuy nhiên đến phần bài tập thì mình không hiểu hoặc vận dụng để giải các bài tập từ lý thuyết. mình biết để đọc được sách này thì phần mạch điện 1 và 2 cũng nên thông một tí (vụ này thì mình hơi gà chỉ đọc đến đâu tham khảo đến đó thôi) vậy có bác nào có thể hướng dẫn phần bài tập cho mình với? hoặc có tài liệu để tham khảo (anh - việt đều được). mong các bác giúp đỡ. thanks

Nguyên văn bởi dientu_tech Xem bài viết
    xin lỗi nếu có làm phiền. Mình là mem mới nếu có post không đúng xin các bác thông cảm nhé.
    Mình vừa xem xong sách an toàn điện của tác giả trên. tuy nhiên đến phần bài tập thì mình không hiểu hoặc vận dụng để giải các bài tập từ lý thuyết. mình biết để đọc được sách này thì phần mạch điện 1 và 2 cũng nên thông một tí (vụ này thì mình hơi gà chỉ đọc đến đâu tham khảo đến đó thôi) vậy có bác nào có thể hướng dẫn phần bài tập cho mình với? hoặc có tài liệu để tham khảo (anh - việt đều được). mong các bác giúp đỡ. thanks
    -Hồi xưa học thầy Phan kế Phúc nhưng đọc sách là của cô Phan thị thu Vân..bài tập hình như chỉ là lý thuyết là nhiều

Comment

Môn an toàn điện khi giản thì toàn lý thuyết, đến khi làm bài tập thì toang không biết làm thế nào luôn ai chỉ mình với

Comment

Về tác giả

Collapse

dientu_tech Tìm hiểu thêm về dientu_tech

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X