Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• theo tôi thì xe nào có chỗ để lắp bình điện sao cho đẹp là dc. mấy cái còn lại thì dễ vỉ kích thước nhỏ hơn bình acquy mà,.

Comment

• không biết là chạy có ổn không ? em cao 165cm nặng 54kg + con gái 12kg ? các bác tư vấn cho em chổ lắp bình luôn nhé? làm sao cho đẹp,gọn?thanks all !

Comment

• Không khả thi...
        "Hãy nhìn người yêu mình là đẹp
        Chứ đừng nhìn người đẹp mà yêu"

Comment

• bác có thể nói rỏ hơn ko ah ? ko khả thi ntn ah ? thanks

Comment

• Chiếc xe này dáng ko hợp, ko có chổ gắn động cơ và acquuy.
            "Hãy nhìn người yêu mình là đẹp
            Chứ đừng nhìn người đẹp mà yêu"

Comment

• đã chơi thì chơi cho máu luôn! cưa sườn, chế hàn lại như ý. muốn lắp gì ở đâu cũng ok!

Comment

• nếu gắn dc đùm thì ok, gắn acquy như xe trang 153 cũng đệp mà

Comment

• em có phải dan cơ khí chế tạo đâu.em chỉ thấy thích rồi làm thôi.mà xe em gan dc dùm mà có gắn môtơ đâu?

Comment

• thank all .em quyết em xe này.gắn acquy sau yên xe. tính sơ sơ thấy hết 1tr8 rồi ! dc dùm 600k + tay ga 50k + sạc 150k + bo dk 100k + hộp đựng acquy 100k + 2 acquy 12v/7.5A 400k + xe đạp 400k = 1.800k. hết nửa tháng lương rồi mà ko biết có ra gi ko?

Comment

• gắn thì dc thôi, nhưng có đẹp và độc ko thì chưa biết. ko dc thì rút kinh nghiệm lần sau ( kinh nghiệm 1tr8 hhehhehe)

Comment

• Nguyên văn bởi letinhclover Xem bài viết
                        thank all .em quyết em xe này.gắn acquy sau yên xe. tính sơ sơ thấy hết 1tr8 rồi ! dc dùm 600k + tay ga 50k + sạc 150k + bo dk 100k + hộp đựng acquy 100k + 2 acquy 12v/7.5A 400k + xe đạp 400k = 1.800k. hết nửa tháng lương rồi mà ko biết có ra gi ko?
                        Cái acqui nên hàn 2 thanh xong xong kep cái vỏ đựng 2 cái acqui ngay cái thanh sường nối từ chổ bàn đạp đến cái cổ xe thì khá hộp lý

Comment

• Nguyên văn bởi letinhclover Xem bài viết
                          thank all .em quyết em xe này.gắn acquy sau yên xe. tính sơ sơ thấy hết 1tr8 rồi ! dc dùm 600k + tay ga 50k + sạc 150k + bo dk 100k + hộp đựng acquy 100k + 2 acquy 12v/7.5A 400k + xe đạp 400k = 1.800k. hết nửa tháng lương rồi mà ko biết có ra gi ko?
                          Bác ở Thanh Hóa mà ko nói trước tôi kiếm cho cái xe giá tiền tầm vậy nhưng là xe có 2 giảm sốc(trước và sau) loại xe có thể gấp như cái của bác lộc làm đầu tay có bos hình ở trang đầu đó
                          À mà bác nên dùng 2 bình 12v/12A
                          Last edited by phamngochai; 23-06-2011, 19:34.
                          Mua,bán-sửa chữa XE ĐẠP ĐIỆN
                          bán buôn-bán lẻ phụ tùng XDD

ĐT:0947012323

Comment

• các bác xe con xe này coi có độc ko

Các bác tham khảo con này chế theo, tôi thấy có vẻ dễ hơn
                            Attached Files
                            Mua,bán-sửa chữa XE ĐẠP ĐIỆN
                            bán buôn-bán lẻ phụ tùng XDD

ĐT:0947012323

Comment

• hôm nay chạy xuống số 10 nguyên bá học lấy hàng.rã xe ra làm.khó khăn đầu tiên là niềng xe quá yếu,phải mua niềng mới của đài loan hết 50k.sau đó tìm căm phù hợp,nhờ thợ già lắp căm,tất cả đều ko như mình nghi lúc ban đầu.khó khăn lắm đây.khi nào làm xong em pot lên cho các bác chém ah.thanks all

Comment

• cái bo dk bác lộc gửi em ko có dây stop.vậy em muốn khi đang chạy mà em bóp phanh thì đông cơ ngắt thì phải làm sao ah.các bác cho ý kiến đi ah

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X