Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi heocon2000 Xem bài viết
    Cái bo mạch trong cục pin panasonic của mình có hình sau:[ATTACH]85216[/ATTACH][ATTACH]85217[/ATTACH]
    bo này nó nằm trong cục pin và tương hợp với bộ sạc điện (bộ sạc khác không dùng được ). cám ơn các bác
    sory bác nha hôm qua lôi cái mạch ra hỏng hết rồi

Comment

Cái bo mạch trong cục pin panasonic của mình có hình sau:[ATTACH]85216[/ATTACH][ATTACH]85217[/ATTACH]
      bo này nó nằm trong cục pin và tương hợp với bộ sạc điện (bộ sạc khác không dùng được ). cám ơn các bác

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
        Vâng, cám ơn bác, nếu có bác nhắn em vì còn cục pin còn khá tốt mà hư mất bo mạch ( không nạp được ) đành chờ bác nào có cục pin bị chai do dung lâu thì lấy về dùng cho đỡ phí

Comment

Vâng, cám ơn bác, nếu có bác nhắn em vì còn cục pin còn khá tốt mà hư mất bo mạch ( không nạp được ) đành chờ bác nào có cục pin bị chai do dung lâu thì lấy về dùng cho đỡ phí
          b cứ kẹp 2 đầu sạc vào rồi ướm vài tiếng rút ra dùng tạm vậy

Comment

• em muốn làm cái hop đựng thi gò kích thước như thế nào ạ
            giúp em với

Comment

• em muốn làm cái hop đựng thi gò kích thước như thế nào ạ
              giúp em với

Comment

• Nguyên văn bởi ngocbich91 Xem bài viết
                em muốn làm cái hop đựng thi gò kích thước như thế nào ạ
                giúp em với
                hộp đựng bình bn ah, để ở yên sau hay trước? bình 7,5ah -9ah kt là: 65x100x150, bình 12ah-14ah kt là: 100x100x150.
                bạn có thể qua đây ngó các kiểu hộp đựng acquy http://muare.vn/threads/40/2875487/#post-30115682
                Last edited by s0ng_h0ng; 15-04-2014, 08:55.

Comment

• [IMG][/IMG]
                  [IMG][/IMG]
                  vừa hoàn thiện xong em này sử dụng 3 bình 12v 12ah tốc độ 43km/h đi 35km sạc 1 lần..
                  Mấy bác cho ý kiến ạ

Comment

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
                    [IMG][/IMG]
                    [IMG][/IMG]
                    vừa hoàn thiện xong em này sử dụng 3 bình 12v 12ah tốc độ 43km/h đi 35km sạc 1 lần..
                    Mấy bác cho ý kiến ạ
                    Trông giống chở viên bơ lô xây nhà phía sau nhỉ. Vành bác đan tăm kiểu gì vậy bác

Comment

• thì đan bình thường thôi.. sai hở bác. đay ko biết đặt bình thế nào mong mấy bác góp ý
                      Nguyên văn bởi huanmonster Xem bài viết
                      Trông giống chở viên bơ lô xây nhà phía sau nhỉ. Vành bác đan tăm kiểu gì vậy bác

Comment

thì đan bình thường thôi.. sai hở bác. đay ko biết đặt bình thế nào mong mấy bác góp ý
                        Không. Tại con xe của mình cũng kiểu vành đó, đan chéo 3 nhưng thấy không ổn lắm. Ảnh bác chụp mờ quá.

Bình đặt sau thì được cái dễ làm nhưng nếu đặt hộp bình phía trước cân xe với "khác thường" hơn.hee. Ý kiến cá nhân mình vậy

Comment

• mình đan chéo 2 bạn ak... vừa khớp chuẩn bình phía trước thì thì đặt như thế nào.. con xe này đặt trước hình như ko đc
                          Nguyên văn bởi huanmonster Xem bài viết
                          Không. Tại con xe của mình cũng kiểu vành đó, đan chéo 3 nhưng thấy không ổn lắm. Ảnh bác chụp mờ quá.

Bình đặt sau thì được cái dễ làm nhưng nếu đặt hộp bình phía trước cân xe với "khác thường" hơn.hee. Ý kiến cá nhân mình vậy

Comment

mình đan chéo 2 bạn ak... vừa khớp chuẩn bình phía trước thì thì đặt như thế nào.. con xe này đặt trước hình như ko đc
                            Oh. Cảm ơn bạn về cái tăm. Mình nghĩ làm hộp gỗ đặt trên khung ngang. Có điều nhờ thợ mộc họ khoét gỗ để nó bám vào khung không bị rơi ra. đặt 3 bình xếp hàng dài trước khung ngang ấy. khoét gỗ cho nó bám vào khung ngang và đan xuống dưới tí.

Comment

• Nguyên văn bởi huanmonster Xem bài viết
                              Oh. Cảm ơn bạn về cái tăm. Mình nghĩ làm hộp gỗ đặt trên khung ngang. Có điều nhờ thợ mộc họ khoét gỗ để nó bám vào khung không bị rơi ra. đặt 3 bình xếp hàng dài trước khung ngang ấy. khoét gỗ cho nó bám vào khung ngang và đan xuống dưới tí.
                              ko đc đâu b! xe này chỉ để vậy thôi, để trước khung cao lắm, bằng yên xe mình ngồi nhìn kỳ kỳ, để sau cho cứng baga sau là ổn, đi chậm thôi b kẻo phanh ko đc!!!

Comment

[IMG][/IMG]
                                [IMG][/IMG]
                                Mấy bác cho ý kiến ạ
                                hộp này của xe đạp điện pk b? khiển bác giấu đâu rồi?

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X