Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    cái động cơ có vẻ hơi bé nhỉ? à cho mình hỏi cái đĩa mua bn vậy b?
    130k bác nhé

Comment

• em có 1 cái motor 3f ghi là 36v nhưng hok có ghi số W, em muốn nó chạy với điều tốc 48v được không mấy bác, liệu có cháy không nhỉ

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
        [ATTACH=CONFIG]86962[/ATTACH]

hình rõ ràng hơn
        cho em hỏi ,bác mua cặp bánh này ở đâu thế? bao nhiêu tiền cặp này vậy bác

Comment

• Nguyên văn bởi phung hung Xem bài viết
          cho em hỏi ,bác mua cặp bánh này ở đâu thế? bao nhiêu tiền cặp này vậy bác
          Bác ra chỗ bán bánh xe rùa sẽ có. Bánh hơi 2,5 tấc. 140k 1 bánh. Mua về bác phải cân vành lại, nếu ko bánh sẽ rất đảo

Comment

Bác ra chỗ bán bánh xe rùa sẽ có. Bánh hơi 2,5 tấc. 140k 1 bánh. Mua về bác phải cân vành lại, nếu ko bánh sẽ rất đảo
            thanks bác

Comment

• cái đĩa thắng đó bao nhiu 1 cập thế Anh

Comment

• Nguyên văn bởi 123goes Xem bài viết
                em có 1 cái motor 3f ghi là 36v nhưng hok có ghi số W, em muốn nó chạy với điều tốc 48v được không mấy bác, liệu có cháy không nhỉ
                bác chay thử ko nóng là đc

Comment

• Nguyên văn bởi 123goes Xem bài viết
                  cái đĩa thắng đó bao nhiu 1 cập thế Anh
                  130k bác nhé

Comment

• Các bác nghe tin gì chưa. Xe điện phải đăng ký đấy. Xe từ 40kg trở lên tốc độ 25km/H sẽ phải đăng ký hết. Nếu ko sẽ thành sắt vụn, thế là hết sáng tạo. Mất hết đam mê

Comment

Các bác nghe tin gì chưa. Xe điện phải đăng ký đấy. Xe từ 40kg trở lên tốc độ 25km/H sẽ phải đăng ký hết. Nếu ko sẽ thành sắt vụn, thế là hết sáng tạo. Mất hết đam mê
                      Có gì đâu. Bác cứ sáng tạo xe ba mươi chín ký lô, chạy điều tốc hai mươi bốn kí lô mét giờ thì không phải đăng ký. Có vậy mà cũng "no" với "nắng". Còn xe lỡ mua rồi thì tháo bớt cái gì không cần cho nhẹ bớt, rồi lắp thêm bộ điều tốc hai mươi bốn kí lô mét giờ vào, thế là xong.

Chúc vui.

Comment

130k bác nhé
                        130 K là chỉ có đĩa hả bạn. muốn mua cả đĩa và cụm phanh thì bao nhiêu vậy bạn

Comment

• Nguyên văn bởi khaidcm Xem bài viết
                          130 K là chỉ có đĩa hả bạn. muốn mua cả đĩa và cụm phanh thì bao nhiêu vậy bạn
                          trên 5 lít đấy

Comment

Các bác nghe tin gì chưa. Xe điện phải đăng ký đấy. Xe từ 40kg trở lên tốc độ 25km/H sẽ phải đăng ký hết. Nếu ko sẽ thành sắt vụn, thế là hết sáng tạo. Mất hết đam mê
                            bác khéo no, xe đạp chế móc đâu ra trên 40kg, còn cái vụ 25km/h thì khỏ lo chả đứa nào nhìn thấy xe chế mà gọi lại đâu, chỉ xe đạp điện mua thôi, quê mình xe đạp điện chả đội mũ, chả đèn đỏ đèn xanh gì mà có bị chó vàng cắn bao giờ đâu

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                              bác khéo no, xe đạp chế móc đâu ra trên 40kg, còn cái vụ 25km/h thì khỏ lo chả đứa nào nhìn thấy xe chế mà gọi lại đâu, chỉ xe đạp điện mua thôi, quê mình xe đạp điện chả đội mũ, chả đèn đỏ đèn xanh gì mà có bị chó vàng cắn bao giờ đâu
                              Bác ơi! Từ một tháng sáu bắt đầu đăng ký mà bác.

Chúc vui.

Comment

• bac nao da che lap dong co sanyo truoc vao banh sau chua? khoan gan them cum lip va phanh dia the nao nhi? bac nao lam roi tu van e voiii!

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X