Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi phamngochai Xem bài viết
    hi em bán có 25k/1con

mới chế xong con xe này,vừa đạp the dục,mệt thì ga về
    động cơ 36v/250w
    pin lithium 36v/14ah
    Tốc độ max=35km/h
    hết điện đạp vẫn như xe leo núi
    Chế em này thiệt hại có nhiều ko Bác ơi?. Mình cũng đang muốn chế như vậy. Mình ở Hà Nội. Bác ở đâu vậy?

Comment

• chào các bác , có vài hình ảnh các bác đóng góp ý kiến nhé.
      phuộc dùng cho xe mini, cào cào đc hết á, nó ở xe thể thao 660, thành thật với các bác em ko tìm đc quê hương xứ sở của nó, chỉ biết là nhún êm. nó ở xe thể thao , ai cần thêm thông tin pm inbox em các bác nhé.
      Click image for larger version

Name:	IMG_20131018_161032.jpg
Views:	1
Size:	89.8 KB
ID:	1387189Click image for larger version

Name:	IMG_20131018_161049.jpg
Size:	69.9 KB
ID:	1387190Click image for larger version

Name:	IMG_20131018_161430.jpg
Size:	69.6 KB
ID:	1387191Click image for larger version

Name:	IMG_20131018_161456.jpg
Size:	63.8 KB
ID:	1387192Click image for larger version

Name:	IMG_20131018_161502.jpg
Size:	85.8 KB
ID:	1387193

Comment

• Động cơ thấy ghi 36V 250W, ko biết lên 48 đc ko, hàng ko có nhông thì phải các bác ah, vì quay nó nhẹ lắm

Name:	IMG_20131018_161938.jpg
Views:	2
Size:	35.5 KB
ID:	1387194Click image for larger version

Name:	IMG_20131018_162009.jpg
Size:	48.2 KB
ID:	1387196
        xe gấp e ko khai thác đc nguồn gốc sản xuất xe, thấy cái đầu đèn có chữ tầu, cái xe này các bác thak khảo thôi nhé, mua thì đắt lắm , ai thực sự quan tâm thì alo em nhé.

Name:	IMG_20131018_162614.jpg
Size:	41.0 KB
ID:	1387197Click image for larger version

Name:	IMG_20131018_162619.jpg
Size:	68.3 KB
ID:	1387198
        Attached Files

Comment

• động cơ chổi

Name:	IMG_20131018_162635.jpg
Size:	45.3 KB
ID:	1387199
          con xe này nếu ko thích dùng đọng cơ chổi hiện taị thì có thể lấy cái lõi của động cơ sanyo chế vào chạy không phải suy nghĩ các bác ah.
          Last edited by namdc; 18-10-2013, 20:04.

Comment

• cái càng đỏ bao nhiêu vậy bác.

Comment

• lắp đc nhưng trông nó buồn cười bác ah, bánh xgame đường kính bé mà, xgame bác kiếm xác con xe điện cũ ấy,nếu ko kiếm đc thì mai, ngày kia e kiếm cho nhưng thường là cái đó ko êm lắm

Comment

• kai phuộc này có lắp dc vào xe đạp thuong k bác?

Comment

• Nguyên văn bởi tronghai Xem bài viết
                  kai phuộc này có lắp dc vào xe đạp thuong k bác?
                  lắp vô tư bác ơi, quan trọng là cái Ty của nó là loại nhỏ, = cỡ xe thường. còn loại Ty to, gấp rưỡi cái đó

Comment

• bác cho em giá con này và ảnh rõ hơn bác nhé
                    Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
                    động cơ chổi
                    [ATTACH=CONFIG]76371[/ATTACH]
                    con xe này nếu ko thích dùng đọng cơ chổi hiện taị thì có thể lấy cái lõi của động cơ sanyo chế vào chạy không phải suy nghĩ các bác ah.

Comment

• chào bác, con này nếu e lấy thì cũng chỉ mua bừa thôi chứ e ko chắc về độ mới cũ của ac quy, ng bán thì nói là ac quy mới ( tin đc 50/50 thui ) xe thì vất đấy lâu lắm rồi e kéo ga vẫn chạy ầm ầm ( ko tải)
                      bác quan tâm thì mình trao đổi tiếp nhé. ảnh thì mới có mấy cái đó thôi e chưa lôi ra chụp , xe vẫn ở bãi.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_hong
                        con này bác chế đc sanyo vào thì ngon! nhưng con sanyo chế vào đùm chứ chế vào chỗ cái đc kia e hơi khó...
                        khó ji bác, 2 cái mã sắt là xong àh, lấy cái động cơ của con sanyo thui, cái động cơ nó ở bên trong cái đùm sanyo đó bác,nó to = cái động cơ chổi than kia , to hơn 1 nắm tay tí thui

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
                          khó ji bác, 2 cái mã sắt là xong àh, lấy cái động cơ của con sanyo thui, cái động cơ nó ở bên trong cái đùm sanyo đó bác,nó to = cái động cơ chổi than kia , to hơn 1 nắm tay tí thui
                          nhưng 1 con là roto quay, 1 con là stato quay mà! bác để tâm cho em con xe em hỏi trên nhé!!!

Comment

• [QUOTE=namdc;796262]Động cơ thấy ghi 36V 250W, ko biết lên 48 đc ko, hàng ko có nhông thì phải các bác ah, vì quay nó nhẹ lắm
                            quả này bao tiền bác ơi

Comment

• Nguyên văn bởi linhkienxedd Xem bài viết
                              nhưng 1 con là roto quay, 1 con là stato quay mà! bác để tâm cho em con xe em hỏi trên nhé!!!
                              à hiểu ý bác rồi, con này bác lấy lỗi ra đấu vô là xèo cái động cơ luôn đó, nguyên bản của nó khí chưa qua nhông giảm tốc quay cực nhanh nhưng momen nhỏ, qua nhông giảm tốc tốc độ quay giảm đi nhiều đôngf nghĩa vs việc momen cuối tăng lên, nếu chế vô đó bộ truyền nào thay thế nổi bộ truyền ba cấp giảm tốc trên. em nói có gì sai bác bỏ qua nha

Comment

• Nguyên văn bởi linhkienxedd Xem bài viết
                                bác nhầm lẫn rồi, động cơ thì cái ji đứng yên sẽ là ......sờ ta to ...cái ji quay thì đc gọi là rô to
                                bác là bác sông hồng đó hả, hỏa mù của bác làm em chả biết ai với ai. hjjjjj gần nhà e có cái xe như thế để e gạ xem có bán ko, cái ông bếp trưởng trên tàu, ông ấy xách ở nhật về chắc ko bán nhưng thôi cứ hỏi.....

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X