Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thanhbui Xem bài viết
    bác gắn vậy bánh xe quay tới thì nhông quay tới. bánh xe quay lùi thì nhông quay lùi đâu giống líp xe đạp.mà nhông đó bác mua ở đâu vậy?truyền nhông 10 - 60 chạy k nổi hả bác?
    Bộ ly hợp nồi của động cơ máy nổ sẽ ngắt truyền động khi bác ko lên ga. Ko cần líp xe đạp làm gì . Nhông này bác ra tiệm bán đồ cơ khí mua . Bảo nó loại 35. 10_60 chạy ko nổi đâu 10 _ 40 _ 10_60 xe bốc đầu nhưng chạy ko nhanh .

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
      Bộ ly hợp nồi của động cơ máy nổ sẽ ngắt truyền động khi bác ko lên ga. Ko cần líp xe đạp làm gì . Nhông này bác ra tiệm bán đồ cơ khí mua . Bảo nó loại 35. 10_60 chạy ko nổi đâu 10 _ 40 _ 10_60 xe bốc đầu nhưng chạy ko nhanh .
      e gắn máy 50cc truyền 1cấp chắc chạy nổi ha bác.e truyền 5 _ 50 hay 5 _ 60 được k bác?

Comment

• Nguyên văn bởi thanhbui Xem bài viết
        e gắn máy 50cc truyền 1cấp chắc chạy nổi ha bác.e truyền 5 _ 50 hay 5 _ 60 được k bác?
        5-60 là bằng 10-20-10-60 của e đó bác . Loại nhông của e ko có 5 răng đâu bác .Máy 50cc thì 10 _60 e nghĩ có thể được

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
          5-60 là bằng 10-20-10-60 của e đó bác . Loại nhông của e ko có 5 răng đâu bác .Máy 50cc thì 10 _60 e nghĩ có thể được
          10_60 chắc k mạnh đâu hả bác.để e thử coi thế nào.có gì k hiểu nhờ bác tư vấn típ cho e nhá.hi.cám ơn bác nhìu!!

Comment

• mời các bác vô trao đổi kinh nghiệm hội chế xe điện ạ
            https://www.facebook.com/groups/6785...32090/?fref=ts

Comment

• Co ae nao o hue hoac da nang ban phu tung che xe cho minh xin sdt voi nhe. Dang nhap bang dt ko co dau mong ae thong cam

Comment

• bác doctor em có con này nè, e mới lấy nhưng k có time làm, cả bo điều khiển nữa
                Attached Files

Comment

• bây giờ anh em mình nghĩ đến ô tô điện có khi mới bắt kịp được với thời đại
                  ,

Comment

• Tổng thiệt hại em này nhiêu tiền hả bác.
                    Xe chạy động cơ gì đấy ạ

Comment

• Các bác biết chỗ nào bán động cơ để làm con ô tô điện ko ới e.e tính chế 1 con, tầm 5kw là kéo được các bác nhỉ?

Comment

• Có chiếc xe nầy được không Bác?
                        Attached Files
                        ĐT:0982852755
                        Các Bác vào đây coi hình đở nhé !!!!

Comment

• các bác cho em hỏi có ở đâu bán bộ vi sai cỡ nhỏ để mình chế xe điện nhỏ ko ạ
                          Phước Bất Trùng Lai
                          Họa Vô Đơn Chí

Comment

• Bác loc ơi có board đa năng 36, 48v ko, ship cho em

Comment

• Có board đa năng 36, 48 350w ko bác Loc

Comment

• Nguyên văn bởi emyeu_bacloc Xem bài viết
                                Bac luxubua2 là cao thủ chế độ xe em bái phục Bác ....có dịp em mong dx giao lưu Bác học hỏi kinh nghiệm trên mạng em thấy xe này xứng tầm với xe Bác nex
                                bác luxubua2 đâu chơi theo yêu cầu liền. con này nhìn đàu thì ngầu thiệt đáy nhưng nên làm điện cho tiện với lại bớt ồn, con đi mà người ta chưởi cha nữa mất công
                                lâu quá rồi không ghé thăm diễn đàn, lên là sợ nghiện rồi tối ngày cứ xem miết....h ghé lại thấy cũng nhộn nhịp ghê....
                                hôm trước có làm một phát mà thiếu thốn đủ thứ nên tan tành mất....
                                chúc các bác vui vẻ với niềm đam mê hen

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X