Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi letinhclover Xem bài viết

gửi các bác xem chơi.mình thấy chiếc này chạy ngon dữ
    thêm cái này cho các bác cùng mổ sẻ để anh em củng có thể tự làm đượcXe điện: Chạy 60 km chỉ tốn... 3.000 đồng tiền điện | Khoa Học - KhoaHoc.vn - KhoaHoc.com.vn
    Nhìn chiếc xe đạp đẹp ghê

Comment

gửi các bác xem chơi.mình thấy chiếc này chạy ngon dữ
      thêm cái này cho các bác cùng mổ sẻ để anh em củng có thể tự làm đượcXe điện: Chạy 60 km chỉ tốn... 3.000 đồng tiền điện | Khoa Học - KhoaHoc.vn - KhoaHoc.com.vn
      đẹp thật công nhận em mặc áo đỏ kute
      Cuộc đời bất công nuôi nhóc lớn >>>>
      Xã hội khốn lạn dậy nhóc Khôn !
      **** (^_^)****

Comment

• Nguyên văn bởi banhkeohaiha Xem bài viết
        đẹp thật công nhận em mặc áo đỏ kute
        quá kute là đàng khác.sory spam tý cho vui

Comment

• [ATTACH=CONFIG]33574[/ATTACH] hôm qua em có đi ngang nên chụp 1 tấm cận cảnh dây...

Comment

• Nguyên văn bởi emyeu_bacloc Xem bài viết
            [ATTACH=CONFIG]33574[/ATTACH] hôm qua em có đi ngang nên chụp 1 tấm cận cảnh dây...
            có thể cho anh em trên diển đàn này biết chiếc xe đó bắt đầu làm như thế nào không vậy? nhin thich qua trời đất luôn

Comment

• Chào Bác Lộc ! Bác cỏn cái líp ngược dùng cho máy cải tạo không ? cái líp của tôi bị hư rồi . Nếu còn Bác để lại cho 1 cái ( nhưng khoan hàn chết cái nhông vào líp - cứ để rời như vậy) , Cám ơn Bác nhiều - Định 0984883693.

Comment

• Lâu quá mới nhảy vào đây.

đọc lại những trang 50 thấy tếu tếu.

Bác Lộc còn ghé còn ghé vô đây cho tui hỏi thăm mấy cục pin loại trung có còn không ?

Đang cần 1-2 cục.

Thank!

Comment

• Nguyên văn bởi namnet Xem bài viết
                  Chào Bác Lộc ! Bác cỏn cái líp ngược dùng cho máy cải tạo không ? cái líp của tôi bị hư rồi . Nếu còn Bác để lại cho 1 cái ( nhưng khoan hàn chết cái nhông vào líp - cứ để rời như vậy) , Cám ơn Bác nhiều - Định 0984883693.
                  Không phải líp ngược đâu Anh.

ở máy cải tạo,cái nhông cam(phay lỗ),rồi tròng và hàn vô cái líp.

Chú ý là mình kiếm lip có răng khớp với dây sên(lớn hay nhỏ) mà mình muốn thay.Và,quan trọng khi hàn vô bánh cam mình phải cho cái lip quay cùng chiều với bánh xe mà nó phải bắt con chó.
                  Last edited by dhai; 06-10-2011, 08:33.

Comment

• Nhông đề chứ không phải nhông xích xe máy bác nhỉ? mình đọc rồi nhưng mà vẫn chưa rõ là nhông nào.

Comment

• Nguyên văn bởi kkkk Xem bài viết
                      Nhông đề chứ không phải nhông xích xe máy bác nhỉ? mình đọc rồi nhưng mà vẫn chưa rõ là nhông nào.
                      Dạ đúng là nhông Cam đề xe gắn máy.

Bác thấy sợi sên cam chưa?Đó,Bác so nó với sợi xích tải nơi bánh sau xe gắn máy, thì Bác sẽ thấy răng Cam nhỏ tương ứng như thế nào.5

Có hình mà bác.

Comment

• Nguyên văn bởi kkkk Xem bài viết
                        Nhông đề chứ không phải nhông xích xe máy bác nhỉ? mình đọc rồi nhưng mà vẫn chưa rõ là nhông nào.
                        Bạn gọi trực tiếp cho chú Lộc để mua về mà dùng nhé , vì cái này mà bạn đi phay là cả 1 vần đề trong khi chú ấy đã có mẫu sẵn và phay hàng lọt rồi , cái nhông từ trực thứ cấp ra là nhông sên cam cái này ra chổ bán phụ từng xe máy mua nhiều lắm , mua luôn sợi sên cam , còn nhông lớn bắt vào dùm( nhông này nó hàn vào cái líp 1 chiều của xe đạp mua líp này 20k ) bánh xe thì mua của chú Lộc rẽ hơn tự đi phay , nếu thợ gà nó bắt bạn tính bước răng và đường kính nhông , hoặc nó không có dao phay , cái nữa gia công ít nó ăn mắc lòi bản họng luôn

Comment

• Click image for larger version

Name:	IMG_1001.jpg
Views:	2
Size:	170.3 KB
ID:	1351289Click image for larger version

Name:	IMG_1002.jpg
Size:	175.6 KB
ID:	1351290
                          bác lộc xem giúp cháu xem xe này nó là xe 3 pha hay một pha ah.với lại cái bình acquy mình đặt như thế nào cho gọn ? cảm ơn bác

bác xem đặt ácquy như chiếc này được không ?Click image for larger version

Name:	Hinhchup0076.jpg
Size:	133.7 KB
ID:	1351291
                          Last edited by letinhclover; 06-10-2011, 11:26.

Comment

[ATTACH=CONFIG]33658[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]33659[/ATTACH]
                            bác lộc xem giúp cháu xem xe này nó là xe 3 pha hay một pha ah.với lại cái bình acquy mình đặt như thế nào cho gọn ? cảm ơn bác

bác xem đặt ácquy như chiếc này được không ?[ATTACH=CONFIG]33661[/ATTACH]
                            Xe đó là dòng xe 3 máy 3 pha , chổ để bình rất hẹp ,không để như xe [màu bạc ] được ,Bác để bình sau cái đèo hàng thì được
                            Chào Bác !
                            ĐT:0982852755
                            Các Bác vào đây coi hình đở nhé !!!!

Comment

• Gởi Bác Giang hình xe
                              Click image for larger version

Name:	Hinhchup0082.jpg
Views:	1
Size:	139.5 KB
ID:	1351305
                              Click image for larger version

Name:	Hinhchup0083.jpg