Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Vẽ giúp sơ đồ mạch in

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Vẽ giúp sơ đồ mạch in

có bác nào chịu khó giúp em vẽ em mạch in này nha,em ko rành về vẽ mạch nên nhờ các bác chỉ giúpClick image for larger version

Name:	xe dap dien.bmp
Views:	1
Size:	966.1 KB
ID:	1410487
    các bác cho e hỏi thêm ti!em co con đồng hồ vom bi chết thang đo DC(có 2 con trở dán bị cháy,e ko biết số liệu như thế nào,có bác nào giúp e với,em đang cần gấp
    Attached Files

Mặt dưới của mạch có linh kiện gì nữa không bạn?
    Đang cần gấp thì mua mới cho nhanh

Comment

nhưng mà dạo này e kẹt về kinh tế lăm,đang sửa con xe đi học nên hơi vất nếu bác biêt thì bác giúp e nha.e thank các bác trước

Comment

Nguyên văn bởi hoangaudio Xem bài viết
        có bác nào chịu khó giúp em vẽ em mạch in này nha,em ko rành về vẽ mạch nên nhờ các bác chỉ giúp[ATTACH]34183[/ATTACH]
        các bác cho e hỏi thêm ti!em co con đồng hồ vom bi chết thang đo DC(có 2 con trở dán bị cháy,e ko biết số liệu như thế nào,có bác nào giúp e với,em đang cần gấp
        Mua đồng hồ VOM mới đi hoang ơi!Trời ơi thuê ngườita vẽ mạch in thì tiền đó = mua mới!(85.000$-chợ Nhât Tảo Tp.HCM) Mà này minh thấy bạn ngồi trên chiếc xe quá oách sao than thớ!Hi!hi!

Comment

không phải em muốn vẽ sơ đồ mach xe đạp điện cơ chứ con vom thì các bác xem dùm 2 điện trở bị cháy đấy,nó cháy thang đo DC

Comment

Hình chụp sao thấy nổi. Bạn mở cái VOM tương tự sau đó thay thôi
            Nick yahoo: nguyenphuocho
            Mail:
            Web:
            PICKIT2

Comment

xe đấy là em nhờ người ta để chụp ảnh kỉ niệm khi sang nigieria đi tham quan chứ tiền đâu má mua xe đó mà chạy hở bác.các bác giúp em vẽ sơ đồ mạch xe đạp điện em cái

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangaudio Tìm hiểu thêm về hoangaudio

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X