Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tài liệu về Simulink đây !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

lỗi vào simulink báo là
    ??? Undefined function or variable 'simulink'.
    bạn nào rành kiểm tra giúp mình nhé, thanks u

Comment

em dowload ve nhưng ko giải nén dược. pác nào có pass gửi cho em vơi

Comment

bac nao biet thiet ke mach vong dieu chỉnh tốc độ động cơ một chiều xin chỉ bảo em với. em đang gặp khó khăn vếimulink

Comment

cảm ơn pác Tanco nha!hihi

Comment

toi co tai lieu ve thiet ke mach vong dieu chinh nay cac ban doc them nhe

Comment

pác Tanco à !cảm ơn pác đã post file.rar và su dung matlab....mạch điện 1 chiều.rar ! em cũng đã mô phỏng gần hết ĐTCS nhưng có bài của bác thì em làm cho bài của mình nó gọn hơn, nhìn đẹp mắt hơn! cảm ơn bác nhìu nhá ! Bác cho em hỏi cái này với : khi mình mô phỏng thì giao diện của Scope là black, nhưng bây giờ mình muốn chuyển sang white hoặc color bất kì nào đó thì làm thế nào ?nếu biết thì bác chỉ em với nhá?
              Em chưa dám hỏi MOD (là anh Ngô Hải Bắc đó) !

Comment

muốn tạo một khối mà chứa các khối chức năng con thì phải làm như thế nào các bác(để đơn giản sơ đồ thoi)

Comment

Nguyên văn bởi nhti Xem bài viết
                  muốn tạo một khối mà chứa các khối chức năng con thì phải làm như thế nào các bác(để đơn giản sơ đồ thoi)
                  Cái supsystem đó pác
                  NBHVDNTG_C5!no trace

Comment

Nguyên văn bởi nhti Xem bài viết
                    Có 2 cách để tạo hệ thống con:
                    Cách 1: Dùng chuột đánh dấu tất cả các khối (đánh dấu hết tất cả các đường tín hiệu của hệ thống con). Sau đó chọn Create Subsystem thuộc menu edit. Các khối vừa chọn sẽ nằm được SImulink thay thế bằng một khối Subsystem. Khi nhấp đôi chuột vào khối này sẽ hiện ra khối con của bạn. Các đầu vào/ra đều tự động ghép vào khối subsystem.
                    Cách 2: Dùng khối Subsystem sẵn có của thư viện Signals & System. Sau đó dùng chuột gắp các khối con vào. Kết quả sẽ cho ra khối Subsystem như cách 1
                    Gluck!

Comment

các bạn ơi ai có tài liệu về simulinh của thầy nguyễn phùng quang cho tớ với !!! CẢM ƠN RẤT NHIỀU !! ah với tài liệu về điều khiển tự động nữa !!

Comment

bạn ơi bạn có thể cho mình tài liệu về simulink của thầy nguyễn phùng quang không !! nếu có thể gửi cho mình vào mail nhé !! mail của minh là !! hoangthomg13@gmail.com cảm ơn bạn rất nhiều !!

Comment

mình đang học matlap nên rất cần những tài liệu trên.Thanks tất cả nhé....
                          ah, mình có điều thắc mắc là mọi người lên diễn đàn để chia sẻ kinh nghiệm cũng như các tài liệu mình có cho mọi người cùng tham khảo thì tại sao lại đặt pas để khi down về lại ko xem được. Như vậy thì mất công up lên lam gì. Mong mọi người xem lại khi up lên nhé. Thanksssssssssssss

Comment

các bác ơi?
                            sao khối Transfer Fcn em không nhập đựoc tông số?

thanks

Comment

HI mọi người!
                              sao mình load file .mdl về mở ra thì các khối đều báo là badlink, có cách nào sửa để ra đúng tên của các khối ko ạ
                              Thanks

Comment

Hi , thank các bác, đọc mấy tài liệu đó em thông ra nhiều. Bọn em đang làm đồ án Truyền Động điện về hệ T-Đ cho động cơ một chiều có phản hồi,thiết kế mạch điều khiển . Mô phỏng bằng Simulink. Ai có tài liệu liên quan share cho em nhé ! Thank các bác nhiều :0

Comment

Về tác giả

Collapse

Tanco Tìm hiểu thêm về Tanco

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X