Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Topedu tuyển dụng kỹ sư điện tử lập trình nhúng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Topedu tuyển dụng kỹ sư điện tử lập trình nhúng

Trung tâm đào tạo Công nghệ TOPEDU là một thương hiệu trực thuộc công ty TNHH Đầu tư phát triển công nghệ TOPCORP. Trung tâm được hình thành bởi những thành viên có nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực đào tạo công nghệ, chúng tôi am hiểu học viên, và làm mọi cách để đáp ứng yêu cầu của các bạn. Chương trình đào tạo có chiều sâu và bài bản biên soạn công phu. Để đáp ứng nhu cầu đào tạo cũng như nâng cao chất lượng giảng dạy, trung tâm TOPEDU cần tuyển giảng viên có trình độ chuyên môn tốt, kinh nghiệm thực tế và có khả năng sư phạm về các chuyên ngành: Điện – Tự động hóa, Điện tử, Cơ khí, CNTT.

I. Vị trí tuyển dụng :
    Kỹ sư điện tử tham gia giảng dạy tại trung tâm TOPEDU và làm dự án tại công ty TOPCORP

II. Mô tả công việc:
    • Tham gia giảng dạy tại trung tâm TOPEDU.
    • Tham gia dự án cùng công ty TOPCORP
    • Thời gian làm việc Fulltime hoặc Parttime.

III. Đối tượng tuyển dụng:
    - Kỹ sư các trường kỹ thuật tốt nghiệp các chuyên ngành: Điện - Điện tử viễn thông, Cơ điện tử. Có đam mê trong lĩnh vực thiết kế mạch và lập trình vi điều khiển. Ưu tiên ứng viên đã từng tham gia cuộc thi Robocon.
    - Sinh viên kỹ thuật năm cuối.

IV. Yêu cầu chuyên môn:
    a/ Kỹ sư Điện tử :
    + Có kiến thức về phân tích mạch điện tử.
    + Lập trình tốt các dòng vi điều khiển : 8051, AVR, PIC.
    + Sử dụng thành thạo một phần mềm thiết kế mạch in (Orcad hoặc Altium)
    + Ưu tiên ứng viên đam mê lĩnh vực đào tạo.

V. Mức lương:
    Cạnh tranh, ổn định, có chính sách riêng cho những người muốn gắn bó lâu dài. Lương cứng cộng lương đào tạo và lương dự án riêng.
    VI. Chế độ khác :
    • Chế độ thưởng theo năng lực đào tạo
    • Tham gia các chương trình đào tạo tại TOPEDU để nâng cao trình độ chuyên môn

VII. Hồ sơ xin việc:
    + Thời hạn tiếp nhận hồ sơ: Đến hết ngày 20/08/2012(Ưu tiên ứng viên nộp trước)
    + Hồ sơ bao gồm:
    - Đơn xin việc
    - CV giới thiệu kinh nghiệm thực tế của bản thân trong quá trình học tập và làm việc
    - Bản photo ( bảng điểm, bằng tốt nghiệp, CMTND, hoặc giấy tốt nghiệp tạm thời .
    + Hồ sơ có thể nộp trực tiếp về:
    Trung Tâm Đào Tạo Công Nghệ Điện tử - Tự động hóa – Cơ khí – CNTT TOPEDU
    Địa chỉ: Tòa nhà 32, ngõ 32 Phan Văn Trường, Cầu Giấy, Hà Nội.
    Tel: 042. 260 0203 - Mobile : 0987 834 312 ( Mr.Mạnh)
    + Ứng viên có thể nộp hồ sơ về hòm thư: Email: info@topedu.com.vn
    + Hồ sơ sẽ được tập hợp và thông báo lịch phỏng vấn trực tiếp đến từng ứng viên tại trung tâm TOPEDU

Lưu ý: Để biết thông tin chi tiết bạn có thể tham khảo tại website: - .: TOPEDU Technology Training Center :.

Hi anh,
    Nếu làm parttime thì làm trong giờ hành chính hay ngoài giờ hành chính vậy anh?

Comment

Hix, có tuyển làm ngoài giờ hành chính ko pác

Mà thu nhập thế nào nhỉ

Comment

Mềnh ko thích cái kiểu lương mập mờ

Comment

Nguyên văn bởi robocon2011 Xem bài viết
          Hi anh,
          Nếu làm parttime thì làm trong giờ hành chính hay ngoài giờ hành chính vậy anh?
          làm trong giờ hành chính bạn ah. Nếu bạn cảm thấy ok thì gửi CV vào hòm thư info@topedu.com.vn bên cty sẽ lên lịch và thông báo tới bạn sớm.

Comment

đi phỏng vấn thì mới biết lương bao nhiêu chứ không đi sao mà biết được. Em gửi CV cho anh Mạnh rồi ạ.

Comment

mình gửi Cv làm parttime rồi không biết thế nào

Comment

mọi ng ơi trên đây có ghi là + Sử dụng thành thạo một phần mềm thiết kế mạch in (Orcad hoặc Altium)
                em chỉ vẽ mạch trên protues thì ko biết có dc coi là biết vè mạch in ko hehe
                Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

Nguyên văn bởi hoangthuanhd Xem bài viết
                  mọi ng ơi trên đây có ghi là + Sử dụng thành thạo một phần mềm thiết kế mạch in (Orcad hoặc Altium)
                  em chỉ vẽ mạch trên protues thì ko biết có dc coi là biết vè mạch in ko hehe
                  không được. vì sao? vì proteus họ rất ít sử dụng để vẽ mạch in. và bên đó họ dạy vẽ mạch bằng Orcad hoạc Altium nên nếu không biết vẽ 2 cái này thì không có cơ hội được tuyển.

Comment

Bên mình đã nhận được CV của các bạn lịch phỏng vấn sẽ được thông báo tới các bạn trong thời gian sớm nhất! Rất vui khi các bạn quan tâm đến chương trình tuyển dụng của trung tâm.

Comment

anh cho em hỏi.. em có thể gửi CV rồi sẽ gửi hồ sơ sau cho anh ( trong buổi phỏng vấn ) được không ạh?

Comment

hix, đêm qua em đã gửi CV, rất mong nhận được hồi âm từ phía trung tâm, em thực sự rất cần lắm ý ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

microe Tìm hiểu thêm về microe

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X