Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần tuyển Nhân viên, Kĩ sư Điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tuyển Nhân viên, Kĩ sư Điện tử

Công ty TNHH Sản xuất & Thương mại Thiết bị điện Chiếu sáng PMT
    Office: M-2B-CN, NA7 Road, My Phuoc 2 IZ - Ben Cat District, Binh Duong- Viet Nam.

Cần tuyển NV, Kĩ sư Điện tử, cụ thể như sau:
    Attached Files

Cho cháu vào làm với ạ. Đi học cô giáo toàn bảo cháu học dốt sau này chỉ có đi gánh phân. Xưởng của chú chắc là to lắm cháu chỉ cần có chỗ ở sạch sẽ và đủ cơm ăn là được rùi ạ...

Comment

Cái cty mẹ Minh Hưng Long tuy khá quy mô, chi nhánh khắp các tỉnh thành, cả ở nước ngoài như... Cam, Lào, Mã Lai,.... có khách hàng Nhật, Nigeria, ... tới thăm xưởng sx, nhưng cái xưởng mình làm ở BD này nhỏ bé lắm, chỉ trên 200 CNV thôi, chắc chắn không phải là chỗ cho các bạn có ' nội công thâm hậu' như mèomướp khẽ quơ tay sử dụng dù chỉ 1/10 kiến thức và công lực ạ. Cũng như Cty mình chắc chắn không thể kham nổi mức lương mà bạn yêu cầu theo khả năng nghề nghiệp đâu.

Thế nên mình mới sẵn sàng học hỏi, trao đổi chuyên môn cùng các bạn mới ra trường ít kinh nghiệm.
      Cty mình hiện chưa có Ks Điện tử nên rất cần, mong các bạn đừng chê và nhiệt tình giúp đỡ nhé!

Chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã ghé xem qua mục này. Chúc các bạn sức khỏe, thành công hơn nữa trong công việc và cuộc sống.

Hoàng Đình Thường,
      NV Kĩ thuật điện tử, Cty PMT
      -chuyên test đèn: điện, quang
      -sửa driver led, pin sạc
      -cải tiến chất lượng sản phẩm điện tử

PS: Cty cũng đang cần NV cơ khí, biết sd Autocad, vẽ khuôn mẫu. Bạn nào có nhu cầu làm việc hay có ai quen biết vui lòng giúp mình nhé! Thanks.

Comment

sếp cho em 1 chân với, sửa chữa bo mạch và thiết kế bo mạch mới em làm được. lương chỉ cần đủ tiêu.
        LÕI LỌC INVERTER PURE SINE 0169.339.3635.

Comment

Nguyên văn bởi quangdongueh Xem bài viết
          sếp cho em 1 chân với, sửa chữa bo mạch và thiết kế bo mạch mới em làm được. lương chỉ cần đủ tiêu.
          Hề hề, bác lại cười tôi à, sợ nhất là chữ...'đủ' ấy!!!

Comment

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm thời gian qua.

Xin được thông báo là, mình đã có Kĩ thuật viên Điện tử rồi. Sau thời gian đào tạo và tự học hỏi, NV đã có thể sửa mọi loại driver đèn led, mạch pin sạc, mạch đèn chiếu sáng khẩn cấp, nguồn led dây PF0.5 và FPC.

Vẫn còn trống vị trí Kĩ sư Điện tử mới ra trường cho các bạn quan tâm.

Comment

Về tác giả

Collapse

dinhthuong80 Tìm hiểu thêm về dinhthuong80

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X