Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tuyển kỹ sư lập trình nhúng C

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Thế thằng em GTVT thì sao nhỉ. Chả thấy thông báo gì.
    AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
    Xem thêm tại Online Store ---> Click here
    Mob: 0982.083.106

Comment

GTVT đã đi thi đâu anh. . Tháng 6 chuyển về HN, tìm 1 công việc mới, cho thỏa nỗi đam mê bác Vì Én A rờ mỳ àhh.

@ Buốt Tuốt tuồn tuột: Cảm ơn những chia sẻ của bạn về cuộc PV chiều nay.

Comment

Bác có thể up luôn cho anh em cái form CV cho tiện được không bác ^^

Comment

Nguyên văn bởi gtvt45 Xem bài viết
          GTVT đã đi thi đâu anh. . Tháng 6 chuyển về HN, tìm 1 công việc mới, cho thỏa nỗi đam mê bác Vì Én A rờ mỳ àhh.

@ Buốt Tuốt tuồn tuột: Cảm ơn những chia sẻ của bạn về cuộc PV chiều nay.
          Nhớ vụ trà đá nhá . Để xem anh em ta hợp tác được gì không, cùng đi kiếm việc chẳng hạn

Tớ đã bổ xung môn Phân tích và thiết kế hệ thống cho danh sách những môn cần thiết cho lập trình

Comment

Sao bảo lương từ 7M- 15 M cơ mà.Mà có 4M là sao.Họ định chơi xỏ nhau à?

Comment

Nguyên văn bởi trachao Xem bài viết
              Sao bảo lương từ 7M- 15 M cơ mà.Mà có 4M là sao.Họ định chơi xỏ nhau à?
              Đấy là lưong thử việc mừ
              Chuyên cung cấp inverter dạng sin chuẩn
              Email :

Comment

Trachao: Nóng tính quá đó bạn. Thử việc thì lương thấp hơn 1 chút, có những người qua phỏng vấn mình thấy kinh nghiệm và kỹ thuật chưa đủ nhưng có tố chất mình vẫn có thể nhận với đề nghị về lương thấp hơn. Sau này khi các bạn làm được việc đều sẽ có mức lương cao vì đây là cơ chế chung của công ty nên công bẳng cho tất cả mọi người (trung bình đều trên 8 sau 6 tháng dù vào làm với mức thấp)

Comment

Có bạn nào được nhận vào với mức lương 10M chưa? Thông tin cho anh em mừng tí

Comment

Suýt thì có

Comment

Hi sắp có rồi, mấy bữa nữa em đi phỏng vấn 10M cầm chắc trong tầm tay.

Comment

Tuyển bao nhiêu người vậy bác? nếu được thì em gửi CV cho bác nhé,

Comment

Nguyên văn bởi binhlt Xem bài viết
                          Suýt thì có
                          Vậy thì chúc bác tuyển được nhiều thực tập sinh

Nguyên văn bởi doanmanhhung Xem bài viết
                          Hi sắp có rồi, mấy bữa nữa em đi phỏng vấn 10M cầm chắc trong tầm tay.
                          Hi vọng là thế . Hi vọng không phải thêm một thành viên ảo tưởng thái quá.

Comment

Anh KnowMore cho em hỏi, yêu cầu là làm thiết bị có giao tiếp mạng hiện thị lên LCD, mạng ở đây là mạng gì vậy ah? LCD chẳng khổng phải là loại 16x2, 20x4,,, thì là LCD màu hay màn hình có cổng VGA ?

Comment

Nguyên văn bởi binhlt Xem bài viết
                              Trachao: Nóng tính quá đó bạn. Thử việc thì lương thấp hơn 1 chút, có những người qua phỏng vấn mình thấy kinh nghiệm và kỹ thuật chưa đủ nhưng có tố chất mình vẫn có thể nhận với đề nghị về lương thấp hơn. Sau này khi các bạn làm được việc đều sẽ có mức lương cao vì đây là cơ chế chung của công ty nên công bẳng cho tất cả mọi người (trung bình đều trên 8 sau 6 tháng dù vào làm với mức thấp)
                              ak` bây giờ thì em đã hiểu.Mà cty làm về loại micorocontroller nào vậy ạ.chắc là micorocontroller độc quyền của cty.

Comment

Nguyên văn bởi thienlong198 Xem bài viết
                                Anh KnowMore cho em hỏi, yêu cầu là làm thiết bị có giao tiếp mạng hiện thị lên LCD, mạng ở đây là mạng gì vậy ah? LCD chẳng khổng phải là loại 16x2, 20x4,,, thì là LCD màu hay màn hình có cổng VGA ?
                                Cái này đáng nhẽ bạn hỏi anh binhlt thì chính xác hơn.

Mạng gì thì mình không rõ lắm, vì lúc hỏi về công việc thì mình chẳng quan tâm nhiều nữa. Nhưng nói chung thì cũng chỉ mạng RS485, I2C... hoặc khó nhất là ethernet thôi. Cái này chẳng đáng lo đâu, bởi sẽ có người hướng dẫn; với cả nếu 10 người làm thì chỉ cần 1 người nghiên cứu, 9 người còn lại hiểu là được.
                                LCD thì là các loại LCD kí tự, hoặc matrix. LCD màu thì có lẽ rất hiếm khi dùng để thông tin dạng này, còn màn hình giao tiếp VGA thì có lẽ phức tạp và không kinh tế.

Bonus: công việc là gì không quan trọng đâu; mình thấy quan trọng là có cơ bản tốt và khả năng tư duy. Không biết thì hỏi, không giỏi thì quay

Comment

Về tác giả

Collapse

binhlt Tìm hiểu thêm về binhlt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X